TIN TÀI TRỢ.

Mụn mủ - Cách xử lý

• 0 Lượt chia sẻ
  • 742 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em không hiểu sao rất hay bị mụn mủ. Nhiều nhất là phần trên và dưới của miệng. Có ai từng bị mụn mủ như em và đã trị khỏi không ạ? Cho em hỏi cách xử lý và phòng tránh với. Hầu hết các vết thâm quanh miệng em đều do loại mụn này gây ra ạ Cứu em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 219 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Bạn bị mụn nội tiết rồi. đi khám da liễu đi bạn. mình có 2 người bạn chữa khỏi rồi đấy
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B thử đến chị Hằng ở Tây sơn chữa xem, c ý chữa khỏi mà lại rất nhanh,chị ý toàn chữa mặt da liễu trả về đấy, giá cả dễ chịu. B ll hỏi c ý tư vấn xem 0985812499
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mụn mủ mọc lên sẽ bị sưng trc rồi chín mới lấy đc mụn ra nhé, mụn mủ này thường rất là đau, lấy mụn xong cũng sợ để lại sẹo rỗ cơ, haiz, mình trước cũng chữa mụn bọc đó nhưng bh khỏi đẹp lắm rồi b ạ, vì mình chữa bằng đông y mà, an toàn, b có muốn mình nhắn cho cái địa chỉ xuống đó mà ma chữa trị
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đã chữa nhiều nơi lắm rùi nhưng cho cùng cũng chỉ khỏi được có 1 năm thui lại tái phát, tốt nhất nên có chế độ ăn uống hợp lý. có lần đi da liêu chữa, bs kê đơn là thuốc j mình cũng ko nhớ nhưng tìm trên mang thì thấy nhiều người bị tác dụng phụ lắm nên chả dám dùng nữa, hiện h da mặt mình cũng rất xấu cũng đang mún đi chữa nhưng ko tìm dc chỗ nào an toàn, mình cũng đang muốn đến chữa bằng đông y thì thích hơn
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mụn mủ thì bạn thử dùng tinh dầu tràm trà xem, của vedette hay tốt hơn thì dùng tea tree oil, nó nhanh se đầu khô cồi hơn đấy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngocthuuu