TIN TÀI TRỢ.

Mụn đầu đen hết thâm trong vòng 1 tuần có được hay không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 370 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 354 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Tuần tới em đi du lịch rồi nhưng mà tự dưng mụn đầu đen nó nổi lên quá chừng, không biết có cách nào trị cho nó hết trong vòng 1 tuần không mấy chị đẹp thông thái. Ai biết cách nào chỉ hộ em với mấy chị ạ. E cảm ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 756 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mụn đầu đen trị thì hết đó nhưng mà 1 tuần thì không hết được đâu bạn ơi =((
    • 158 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Lấy mật ong nấu nóng lên, để nó hơi nguội nguội rồi thoa lên chỗ mụn đó, để khô rồi lột ra, mụn nó sẽ đi theo đó b
    • 629 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em bị ít hay nhiều, nếu bị ngay mũi mà ít thì 1 tuần có thể hết đó nha
    • Thành viên Webtretho
    • 343 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nếu da mà tốt lắm thì 1 tuần mới hết, còn không thì cứ mua che khuyết điểm cho chắc e ơi, đi chơi xong về rồi trị
    • 511 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Em áp dụng thử cách này xem sau:
    Cắt quả chanh làm đôi, 1 nửa vắt lấy nước cốt, 1 nửa để nguyên. Sau đó, thái vỏ chanh thành sợi nhỏ rồi cho vào bát nước nóng cùng nước cốt chanh.Rửa mặt sạch
    Dùng bát nước nóng đã pha nước cốt chanh và vỏ chanh để xông hơi mặt trong vòng 5 - 10 phút. Lưu ý là dùng một chiếc khăn phủ kín đầu không để hơi nóng thoát hết ra ngoài
    Sau khi xông hơi dùng khăn mềm thấm khô nước lên mặt. Sau đó lấy bàn chải nhúng vào bát nước xông và chải lên vùng da bị mụn đầu đen một cách nhẹ nhàng khoảng 1 - 3 phút.
    Lấy nửa quả chanh còn lại chấm vào dĩa muối mịn rồi chà lên vùng da bị mụn theo hình tròn, từ 3 - 5 phút. Lúc này các nốt mụn đầu đen sẽ tự động trồi lên và bong ra.Dùng nước ấm rửa sạch mặt rồi rửa lại lần nữa bằng nước lạnh để se khít lỗ chân lông
    • 444 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Trị mụn không bao giờ mà 1 tuần hết được em ơi :'(
    • 165 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Không hết được trong 1 tuần đâu bạn ơi, nếu là thuốc đặc trị nó cũng thần kỳ đến zậy đâu