TIN TÀI TRỢ.

Mụn- ám ảnh thời con gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.07K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị ạ ,
    Em đang rất khổ tâm với mớ mụn trứng cá trên mặt các chị ạ. Trị đi trị lại vẫn nổi lên lộm cộm muốn khóc cạn nhớc mắt. 
    Các chị ở đây có ai đã thành công trong công cuộc trị muộn rồi, cùng chia sẻ cho em phương pháp và địa chỉ điều trị dứt điểm với ạ.
    Em biết ơi ạ,
    Vân

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 144 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

chịu khó lấy khổ qua cắt lắt nấu trong nước rồi xông mặt là được nha em
    • 96 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Dùng đá chườm hay lấy tỏi đắp lên nốt mụn coi hết không e
    • 390 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

xong mặt + đắp mặt nạ, kiên trì là xong. Nhớ dùng thiên nhiên sẽ tốt hơn mỹ phẩm cho tình trạng da giờ đó
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 229 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng mới điều trị mụn xong nè, trước da mình thi thoảng có cái mụn, nhưng do nghỉ hè ăn đồ nóng + dùng mỹ phẩm nên dã thảm hại vô cùng. Mình có đi da liễu hcm lấy thuốc uống + bôi có 1 th là da đã đỡ hẵn hết trơn luôn. Giờ mình không dùng mỹ phẩm nữa, chỉ dùng sữa rửa mặt để rửa. Giờ mình hạn chế kiêng đường tuyeẹt đối, ăn ít dầu mỡ + cay, hàng tuần bổ sung 3 ly ép rau má + dừa + cà chua.
    Cuộc sống vốn dễ dàng, đừng làm nó khó khăn
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ đã giúp người thì nên cho họ rõ Facebook sdt để họ tìm. Lỡ mình k online các bạn hỏi mình k trả lời được. Mình chia sẻ còn tin hay không là ở các bạn mà đúng không