TIN TÀI TRỢ.

Mua mỹ phẩm Hàn Quốc chính hãng ở đâu tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da e dạo ày cũng chán quá cơ, muốn xài tý mỹ phẩm, tah61y mọi người nói dùng mỹ phẩm hàn đi giá phải chăng mà cơ địa da cũng gần giống VN e cũng giống chủ top muốn tìm hiểu hàng chính hãng xem ở đâu tốt thì mua về xài. dùng tự nhiên mãi chẳng cải thiện

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentuan45 Xem bài viết
    Thực trạng chung nè. E nó có thời kì dùng phải hàng fake rùi nên cũng thấy sợ. Có shop kia bán Mỹ phẩm Hàn quốc e thấy nhiều người xài nên cũng đu theo ai Zè mua về xài da cứ đỏ ửng ngừa Ko chịu dc đi khám bsi bảo dị ứng kem. Cho nhỏ bạn xài sơ bỏ phí thì nó check gì đó tùm lum. Nói m mua phải hàng fake rùi. Hhuhu. Buon cho thực trạng mất tiền mà còn bị hư da nữa.chính hãng tốt giá cả phải chăng thì coi bộ hơi khó tìm
    comment by WTT mobile view
    hihi, nghe cũng sợ nhỉ,e có goi dt tới các số các chị đã cho và đang ngâm cứu lựa chọn hihi. mỹ phẩm hàn quốc công nhận có nhiều loại wa e nó ko bit chọn dòng nào luôn innisfree hay the face shop nữa, chính hãng thì đã xác nhận có chỗ kia rùi, nhưng lại ko bit chọn loại nào?
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M hay mua ở sammi shop, yên tâm về chất lượng, nv nhiệt tình, b tham khảo thử xem, còn 1 số shop khác m biết nhưng giá ko cạnh tranh bằng sam
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntthuy2563 Xem bài viết
    E thuộc dạng a ma tơ, lại ít dùng mỹ phẩm nên giờ muốn dùng mỹ phẩm để cho cái mặt sáng sủa hơn 1 chút thì lại sợ ko biết đâu là hàng fake hàng auth nữa. Chỉ biết lên đây hỏi xem chị em nào biết chỗ mua mỹ phẩm hàn quốc mà kiểu vừa shop nhưng lại là nguồn xách tay chính hãng ở đâu tốt thì chỉ cho em bit với, e đang có nhu cầu dùng liên tục và duy trì thường xuyên nên muốn tìm nơi tốt giá cả hợp lý. e hỏi Hàn Quốc bởi lẽ e bị phim Hàn ngấm vào máu rùi, e bị kết mỹ phẩm Hàn luôn, với lại so sánh giá cả các nước thì thấy Hàn giá phải chăng so với e nhất, giờ chỉ tìm hàng chính hãng mà thấy bảo xách tay được thì giá mềm hơn chút vì ko phải mất các loại thuế và phí nọ kia. mà chất lượng cũng tốt, các chi em ai biết chỉ cho e với ạ, nhu cầu e dùng cả dòng dưỡng và dòng trang điểm luôn....các phụ kiện tẩy trang đi kèm nên muốn shop nào lớn và phong phú đầy đủ 1 chút mua 1 thể ship luôn cho chọn đỡ tốn nhiều tiền ship và nhiều khi mua nhiều 1 chỗ lại có ưu đãi gì đó thì sao hihi . em cảm ơn nhiều.
    mình thấy hàng chính hãng xách tay giá mềm hơn 1 chút. shop bây giờ bán cug4 kiểu nhập xách tay hết bạn ah.mỹ phẩm hàn quốc nếu dùng chọn bộ thì giá cũng tương đối.mua ở đâu thì bạn nên tham khảo vài địa chỉ ý. mình hay mua bên young and beauty shop.q3 tphcm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thuộc dạng a ma tơ, lại ít dùng mỹ phẩm nên giờ muốn dùng mỹ phẩm để cho cái mặt sáng sủa hơn 1 chút thì lại sợ ko biết đâu là hàng fake hàng auth nữa. Chỉ biết lên đây hỏi xem chị em nào biết chỗ mua mỹ phẩm hàn quốc mà kiểu vừa shop nhưng lại là nguồn xách tay chính hãng ở đâu tốt thì chỉ cho em bit với, e đang có nhu cầu dùng liên tục và duy trì thường xuyên nên muốn tìm nơi tốt giá cả hợp lý. e hỏi Hàn Quốc bởi lẽ e bị phim Hàn ngấm vào máu rùi, e bị kết mỹ phẩm Hàn luôn, với lại so sánh giá cả các nước thì thấy Hàn giá phải chăng so với e nhất, giờ chỉ tìm hàng chính hãng mà thấy bảo xách tay được thì giá mềm hơn chút vì ko phải mất các loại thuế và phí nọ kia. mà chất lượng cũng tốt, các chi em ai biết chỉ cho e với ạ, nhu cầu e dùng cả dòng dưỡng và dòng trang điểm luôn....các phụ kiện tẩy trang đi kèm nên muốn shop nào lớn và phong phú đầy đủ 1 chút mua 1 thể ship luôn cho chọn đỡ tốn nhiều tiền ship và nhiều khi mua nhiều 1 chỗ lại có ưu đãi gì đó thì sao hihi . em cảm ơn nhiều.
    mỹ phẩm hàn quốc chính hãng tốt mà chị, chị thử goi dt cho bên này xem 0908737247 ho tư vấn cho bên đó họ bán mỹ phẩm chính hãng mà tư vấn cũng dc. chị tìm mua ở đâu cũng phải goi dt nghe họ tư vấn trc nếu ok thì mua, hoặc tới trực tiếp xem họ ở q3 hay sao đó chị
    • 164 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn cứ đến trực tiếp cửa hàng của họ mà mua, của hãng nào bạn vào cửa hàng của hãng đó là được mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng bit chỗ ở trong sg bán onlien chuyên hàng xách tay thấy cũng tốt, bạn ở đâu ạ, mỹ phẩm hàn quốc nhiều loại lắm , bạn muốn mua innisfree, skinfood, lagie, the faceshop, ...có shop bán chuyên 1 thương hiệu, có shop bán tổng hơp.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E cũng giống chủ thớt gà mờ lắm ý chẳng bit gì. nên hóng rùi tham khảo kinh nghiệm rùi xem shop nào ok thử tới xem sao. cũng muốn sắm cho mình bộ dưỡng vì U 30 rùi da cũng sạm đi
    • 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Dùng mỹ phẩm Nhật đi, vừa an toàn lại hiệu quả khó giả nữa. Mỹ phẩm Hàn nay bán tràn lan dễ làm giả nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

t mới bán mĩ phẩm xách tay hàn ...t bán uy tín để lấy lòng tin của chi em.. mọi người dùng rồi cho ý kiến nhé..fb t là vitconsonuoc03@gmail.com nhé
    • Huythuynhicuong Khách
    • 2 năm
    Hãng ori cũng tốt bạn ạ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em toàn nhờ người thân họ hàng mua hộ chứ không yên tâm lắm mua hàng xách tay, huhu. Không thì vào store của nó mua, giờ dùng cái gì vào người là cũng cảnh giác các chị ạ
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vào mấy chỗ lớn lớn mà mua là chắc ăn nhất (siêu thị, mall,...)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chọn dòng cao cấp thì nên đến spa bạn nhé
    Phân phối Mỹ phẩm cao cấp: https://ipretty.vn/phan-phoi-my-pham-uy-tin-n251
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng thích dùng son hàn
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang