TIN TÀI TRỢ.

Mọi người ơi có ai biết chỗ xay bột đậu đỏ ở sài gòn chỉ e với ạ

• 4 Lượt chia sẻ
  • 37.9K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E ở quận phú nhuận khúc giáp tân định q1 có ai biết chỗ xay bột đậu đỏ chỉ e với nha e cảm ơn nhiều
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn ơi, dưới chân cầu Hoàng Hoa Thám, mình thấy có treo bảng nhận xay bột, đậu các loại đấy. Mình quên mất tên đường nhưng nếu đi từ hướng chợ Tân Định qua cầu sắt để đến Phan XÍch Long thì bạn đừng qua cầu sắt mà rẽ phải ngay quán chè không ngọt, chạy qua trường học, qua mấy quán nhậu thì bên tay phải có treo bảng đó.
    Hoặc ở Phan Văn Hân, đoạn gần Cầu Thị Nghè cũng có đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tới chỗ đó nhưng họ xay bột nước thôi bạn ạ, mình có đậu đỏ với đậu xanh mới mang từ nhà lên nhưng ko biết đi xay ở đâu

• 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở phan văn hân gần cầu thị nghè hở bạn bạn nhớ khúc nào không để chiều mình đi thử

• 223 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

khu chợ tân định thì mình ko rành. Ở Lê Đại Hành đối diện trường đua phú thọ có tiệm xay khô các loại ngũ cốc. Chỗ này thì xa nhà bạn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihm2883 Xem bài viết
    khu chợ tân định thì mình ko rành. Ở Lê Đại Hành đối diện trường đua phú thọ có tiệm xay khô các loại ngũ cốc. Chỗ này thì xa nhà bạn
    Bên ấy thì xa quá mà mình lại ko rành đường , dù sao cũng thanks bạn nha

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 261191minhhanh Xem bài viết
    E ở quận phú nhuận khúc giáp tân định q1 có ai biết chỗ xay bột đậu đỏ chỉ e với nha e cảm ơn nhiều
    uhm, trên đường cmt8 gần chợ hòa hưng có một chỗ ban' bột có nhận xay bột lun đó chị
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 36 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bạn qua lăng Ông bà Chiểu, khúc Vũ Tùng - Đinh Tiên Hoàng, chỗ đó có xay đậu, mà đi trước 5h chiều, sau giờ đó k xay. Chỗ đó bán đồ con nít, hình như shop Nhím thì phải, nằm đối diện lăng Ông nha
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở quận 5 thì xay ở đâu vậy ạ ? Moi nguoi bik chỉ e với ...e cám ơn mọi người nhìu lắm !!
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihm2883 Xem bài viết
    Bạn ơi, có thể cho mình địa chỉ cụ thể được không, vì mình cũng gần chỗ này, và cũng đang tìm chỗ xay đậu khô
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kute_dethuong Xem bài viết
    Bạn ơi, có thể cho mình địa chỉ cụ thể được không, vì mình cũng gần chỗ này, và cũng đang tìm chỗ xay đậu khô
    Bạn ơi,
    Đi ngang qua thấy bạn hỏi nên mình trả lời luôn nhé. Mình không biết rõ địa chỉ nhưng dễ tìm lắm, từ vong xoay Lê Đại Hành đi về hướng 3/2 thì nằm bên tay phải ở ngoài đường lớn luôn đó bạn. Bạn để ý là sẽ thấy thôi nhé, chưa có đến mấy chốt đèn giao thông đâu nhé, qua vòng xoay tí xíu thôi. Hy vọng thông tin này giúp được ban.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã tìm được địa chỉ: 373A Lê Đại Hành, Q11
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình nhân xây các loại bột khô. Địa chỉ của mình là: 123 Nghĩa Phát, phường 6, quận Tân Bình
    nếu mẹ nào thấy địa chỉ khó đi hoặc xa quá thì mình có thể tới tận nhà bạn để lấy nguyên liệu về xây.hoặc mình có bán các loại ngu cốc có sẵn, đảm bảo là 100% nguyên chất.
    số điện thoại của mình là: 01662382059
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 260 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nhận xay bột ngũ cốc và làm bột ngũ cốc theo yêu cầu.
    Địa chỉ của mình là Đường phạm Viết Chánh, p 19 Quận Bình Thạnh.
    Nếu bạn nào có nhu cầu thì nhắn tin riêng cho mình nha. Vì nhà mình có máy xay cho con, tiện xay cho các bạn chứ không phải dân xay chuyên nghiệp, bảo đảm máy luôn được vệ sinh sạch sẽ sau mỗi lần xay.
    Cám ơn các bạn đọc tin.
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình ở Hà nội, mọi người có biết xay bột và xay đỗ ở chỗ nào không?
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng đang cần tìm nơi xay đỗ, vừng ở Hà Nội, chỗ xay nhận rang luôn thì càng tốt ạ. Chị nào biết chỉ cho em với ạ
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sanho1991 Xem bài viết
    Em cũng đang cần tìm nơi xay đỗ, vừng ở Hà Nội, chỗ xay nhận rang luôn thì càng tốt ạ. Chị nào biết chỉ cho em với ạ
    Đến chợ đầu mối, vào chỗ giữa chợ có cô bán hàng gạo, vừng, đỗ, lạc...bán và nhận rang, xay luôn đấy. Chợ có 3 cổng thì vào cổng ở giữa, đi thẳng một đoạn là đến hàng của cô đó bán.
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chị ơi chợ đầu mối nào hả chị
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi medangvu Xem bài viết
    Mình nhận xay bột ngũ cốc và làm bột ngũ cốc theo yêu cầu.
    Địa chỉ của mình là Đường phạm Viết Chánh, p 19 Quận Bình Thạnh.
    Nếu bạn nào có nhu cầu thì nhắn tin riêng cho mình nha. Vì nhà mình có máy xay cho con, tiện xay cho các bạn chứ không phải dân xay chuyên nghiệp, bảo đảm máy luôn được vệ sinh sạch sẽ sau mỗi lần xay.
    Cám ơn các bạn đọc tin.
    Bạn ơi cho số đt để mình liên lạc với! Thanks
    • 7 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu xay để đắp mặt thì chị dùng cối xay khô của máy xay sinh tố xay mà dùng dần, mỗi lần xay dùng cả tuần, rồi cuối tuần xay tiếp, chứ ra ngoài xay để bột lâu xài ko tốt đâu.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3