TIN TÀI TRỢ.

Mọi người giúp em với ạ :(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 85.2K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi h bạn dùng thuốc ra sao rồi bạn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichphan89daknong Xem bài viết
    Mình đang uống viên trị mụn rose fresh . Tính uống thử hộp xong nếu ok thi lấy về bán luôn. Từ từ m se revies nhé. Mỹ phẩm m cũng ban. Nhug ma mụn bọc mủ thì mỹ phâm k chữa dứt điểm dc đâu. M sẽ chuột bạch cái rose fresh này coi sao. Thấy hàng Mỹ m cũg yên tâm . Các bạn đợi nhé 😊😊
    comment by WTT mobile view
    bạn ơi . bạn xài rose fresh s rồi hiệu quả k. chỉ mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các bạn bị mụn thử nghiên cứu mặt nạ mật ong nhé! Mình thấy có nhiều người khỏi hẳn đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meyeuken
    • 118 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Công nhận là bạn cũng chữa ở nhiều nơi thật đó, mà chi phí tốn kém chứ Mình không có kinh nghiệm trong việc điều trị mụn nên chẳng biết tư vấn cho bạn như thế nào cả.
    • 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thấy quá trình điều trị mụn của bạn gian nan quá Thực sự là cũng chẳng biết tư vấn cho bạn như thế nào luôn.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang uống viên trị mụn rose fresh . Tính uống thử hộp xong nếu ok thi lấy về bán luôn. Từ từ m se revies nhé. Mỹ phẩm m cũng ban. Nhug ma mụn bọc mủ thì mỹ phâm k chữa dứt điểm dc đâu. M sẽ chuột bạch cái rose fresh này coi sao. Thấy hàng Mỹ m cũg yên tâm . Các bạn đợi nhé 😊😊
    Chị dùg thuốc rose fresh có OK k ạ. E đag tíh mua
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi b có thể review đc k
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Snow2105 Xem bài viết
    B ơi b có thể review đc k
    Ko biết đã có kêt quả chưa.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Do bạn chưa da mặt sạch sẽ nên dùng toner điều trị mụn cực nhanh
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai dùng thử loại thuốc uống rose Fresh chưa ạ. Cho e xin ý kiến với
    • 173 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em dùng thử srm trị mụn của theface shop đi, c cũng bị như em từ gày chuyển sang loại đó đỡ nhiều đấy. C dùng từ hồi năm nhất ĐH mà học năm năm, ra trg lấy ck rồi mà vẫn dùng này
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng rose fresh chưa? Có hiệu quả ko bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang uống viên trị mụn rose fresh . Tính uống thử hộp xong nếu ok thi lấy về bán luôn. Từ từ m se revies nhé. Mỹ phẩm m cũng ban. Nhug ma mụn bọc mủ thì mỹ phâm k chữa dứt điểm dc đâu. M sẽ chuột bạch cái rose fresh này coi sao. Thấy hàng Mỹ m cũg yên tâm . Các bạn đợi nhé ������������
    Bạn ơi cho mình xin review về rose fresh với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sài thuốc thì tốt h á,sợ nó ảnh hưởng bên trong,mai mốt nó hủy các tế bào bên trong còn nguy hiểm hơn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng thuốc chưa hiệu quả không
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongminh32 Xem bài viết
    Mình đang uống viên trị mụn rose fresh . Tính uống thử hộp xong nếu ok thi lấy về bán luôn. Từ từ m se revies nhé. Mỹ phẩm m cũng ban. Nhug ma mụn bọc mủ thì mỹ phâm k chữa dứt điểm dc đâu. M sẽ chuột bạch cái rose fresh này coi sao. Thấy hàng Mỹ m cũg yên tâm . Các bạn đợi nhé ������������
    Bạn dùng thuốc chưa , hiệu quả không
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em gái tội nghiệp !
    Chị cũng bị như em. Nhưng chị tìm được sản phẩm thanh lọc da, nó làm thải độc tố ra ngoài. Như vậy da mới hết được.
    Em có thể tìm hiểu dòng sản phẩm thanh lọc của Shewhite.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quanhimkk Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hongminh32 Xem bài viết
    Bạn dùng thuốc chưa , hiệu quả không
    B dùng thuốc đó có thấy hiệu quả k ạ.mk cũng đang băn khoăn k biết dùng nó có hiệu quả như mk nghĩ k
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi uống thuốc trị mụn nhiều dễ gây rối loạn hệ tiêu hóa và có tác dụng phụ nên mình nghĩ là bạn đừng nên uống. Bạn cứ ăn nhiều rau quả, uống nhiều nước và ngủ đủ giấc là da cải thiện lên nhiều lắm. Còn về sản phẩm trị mụn tận gốc từ bên trong thì bạn tham khảo BHA nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai dùng rose fresh chưa ạ e đax mua 1 lọ vẫn chưa nhận duoc ai dung roi cho e xin it review với 😞😞😞