TIN TÀI TRỢ.

Mình xin hướng dẫn các bạn cách trị thâm 1 cách khoa học

• 5.17K Lượt chia sẻ
  • 99.8K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao k bổ sung từ bên trong ra nhỉ?
    Mình thấy mình dùng loại này tốt, vết thâm mờ hẳn. VITAMIN C EMERGE 1000MG.
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử dùng loại này xem sao. Cũng là bổ sung vitamin c 1000mg
    VITAMIN C 1000MG EMERGE
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

uong collagen và bôi mật ong,hiệu quả
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anbinh1212 Xem bài viết
    C ơi. C chê cách của ông tí ổng chửi c phá hoại nữa giờ. Ng k có chuyên môn, k biết td sỏi thận mà tư vấn ngta uống linh tinh, làm như cái gì uống cũng đc vậy. Vtc bt uống 1 tháng rồi hết date sợ sỏi thận mà vtc liều cao nay gấp 20l. Chắc 1 tuan die luôn. Haha. Bạn a chắc bsi thú y nên cả vấn đề cơ bản này cũng k biết thì bó tay. Kkk

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Không biết bạn có kiến thức về vitamin C không? Đọc cmt thấy các không tìm hiểu trước khi nói, mình không có tài khoản webtretho, đọc xong thấy không biết mà còn nói linh tinh cho nên đăng nhập webtretho thông qua fb luôn. Này nhé, vitamin C dạng viên sủi ở tiệm thuốc chỉ 60mg, là hoàn toàn không hấp thụ hết cho nên mới bài tiết qua nước tiểu chạy qua thận, còn các loại vitamin C liều cao hoàn toàn hấp thụ được do cấu trúc thành phần, hấp thụ hết vào cơ thể, tăng sức đề kháng, chống oxi hóa,... hết rồi thì đâu có bài tiết nữa đâu mà chạy qua thận? ngoài ra chỉ cần uống nhiều nước là tốt thôi, có thế cũng làm quá vấn đề lên hết, do online bằng đt chứ không mình cũng trích dẫn hết các bạn kia vào rồi
    • 202 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

da hỗn hợp dùng đc k nhỉ
    • 14 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Riêng về sữa rửa mặt Teen derm thì có thêm mình dùng và đúng là rất tốt cho da nhờn mụn, mình dùng đc hơn 1 năm rồi, mụn gần như hết hẳn chỉ còn thâm. Nhưng fai kiên trì, dùng cả năm đó.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người thử dùng dầu gấc ép lạnh để trị thâm nhé, dùng dầu gấc ép lạnh vì ai cũng có thể sử dụng được kể cả da nhạy cảm, da mụn đều được, chứ nếu dùng dầu gấc được nấu thành qua nhiệt thì sẽ có một số bạn không hợp mà khi đun qua nhiệt dầu gấc sẽ bị mất đi rất nhiều dưỡng chất có lợi cho da.
    1/ Tẩy trang xong dùng dầu gấc xoa đều lên mặt, để khoảng 30 phút.
    2/ Sau đó lấy khăn giấy lau sạch dầu đi và bắt buộc phải rửa sạch mặt bằng SRM (có thể rửa 2 lần để tránh dầu thừa làm bí lỗ chân lông gây mụn, lúc đó lợn lành chữa thành lợn què - kinh nghiệm đau thương của bản thân mình đấy).
    3/ Xịt tonner rồi lau lại một lần nữa bằng bông tẩy trang.
    Dưỡng ẩm và đi ngủ thôi.
    Cuộc sống là cho đi để nhận lại
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang Pr không quá lời chứ nhỉ, trị thâm bằng dầu gấc có rất nhiều thông tin trên mạng rồi nên mình không cần Pr thêm, còn tại sao dùng dầu gấc ép lạnh thay vì dùng dầu gấc đun qua nhiệt thì bạn tự tìm hiểu sẽ rõ, mình chỉ góp ý về cách sử dụng dầu gấc sao cho an toàn nhất để tránh bị mụn ẩn giống mình thôi. Lần sau nếu bạn nghi ngờ ai đang Pr trá hình hay buôn bán thì né luôn ra đừng quan tâm đến làm gì, BQT của WTT sẽ có cách xử lý. Với lại Topic này là trị thâm khoa học kìa nên mình góp vui thôi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dephonmoingay1221 Xem bài viết
    bạn đang pr sản phẩm đúng ko ạ
    Cuộc sống là cho đi để nhận lại
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3