Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

mình đã điều trị mụn thịt thành công ? có hình ảnh của mình nữa nhé...hihi

• 6 Lượt chia sẻ
  • 24.1K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chào cả nhà? thực ra mình bị mụn thịt cũng tương đối lâu rùi . nhà mình mẹ mình cũng bị ko biết có phải do di truyền từ mẹ mình ko nữa? mẹ mình cũng tìm đủ các loại pp dân gian nhưng đều ko ổn ,sang năm mình chuẩn bị làm đám cưới nữa chứ, chứ để mụn này mình rất mất tự tin và trông mình già đi nữa . mẹ mình bị từ hồi trẻ bây giờ trông bà mụn to, cứng lan hết cả ra mặt,
    Mình bắt đầu công cuộc tìm hiểu các pp để chữa, chữa theo cách dan gian ko ổn, bây giờ các trung tâm quảng cáo nhiều mà ko biết họ làm bằng công nghệ gì, liệu có để lại sẹo hay ko?

mình cũng lang thang trên diễn đàn tìm hiểu, các chị đã làm ,cũng may mình cũng tìm đến đúng địa chỉ các mẹ ah giá cả cũng ko đắt mụn của mình làm khoảng 3 lần, pp này mình thấy rất dc họ cũng làm bằng máy , ko tổn thương, da rất nhanh lành 1 tuần là bong vảy .. mình thấy hơn hẳn pp khác. làm xong da mình là hết vì mụn của mình chủ yếu ở mắt mà . mình đã làm thành công rùi pos lên cho cac bạn nào bị tham khảo . bạn ơi ở đó trung tâm trị liệu da nhé sdt của chị làm cho mình đây 0942005369 mình cũng biết chị ấy trên diễn đàn

đây là hình ảnh của mình trước khi làm , sau 3 tháng đã hoàn thành, mình chụp bằng đt ko dc đẹp lắm, hình ảnh thật của mình đó,,,hihi... chúc các bạn. mong các bạn ko copi ảnh mình nhé.

[IMG]57342719.1111[/IMG]

[IMG]57342734.2222222[/IMG]
    Pham Phuong Chi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 927 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

trông đỡ hơn nhiều ạ chúc chủ thớt mau hết mụn nhé
    • 77 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

ui da bạn nhìn đẹp lên nhiều nhỉ? trông da đẹp lên nhiều đó bạn làm bằng công nghệ gì đó
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhìn đỡ hẳn chị ạ, chị chia sẻ địa chỉ đi
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nói chung sau khi làm xong mình thấy cũng tự tin nhiều lắm trang điểm cũng dễ hơn , chữa cái này mọi người cũng kiên trì nhé? vì của mình làm tới 3 lần cơ mỗi lần cách nhau 20 ngày đó, làm xong bình đi lại bình thường , cũng ko thấy xấu đâu các bạn nhé. mình thấy chị làm cho mình nói là công nghệ palasma lành nhanh ko như làm bằng laze đâu
    Pham Phuong Chi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 131 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chủ tôp nhìn da đẹp lên nhiều quá? cho mình xin địa chỉ đi ở đó họ ngoài chữa mụn thịt có chăm sóc da ko bạn?
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby1611 Xem bài viết
    chủ tôp nhìn da đẹp lên nhiều quá? cho mình xin địa chỉ đi ở đó họ ngoài chữa mụn thịt có chăm sóc da ko bạn?
    mình cũng nghĩ mãi mới đi làm đó, tìm hiểu chán chê rùi mới quyết định, ở chỗ chị mình làm là trung tâm trị liệu da nhé, chị có cả cs da nứa đó bạn ah, thi thoảng mình cũng qua dưỡng mà 51/283 trân khát chân địa chỉ nhà chị đó bạn
    Pham Phuong Chi
    • 565 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Phuong Chi Xem bài viết
    mình cũng nghĩ mãi mới đi làm đó, tìm hiểu chán chê rùi mới quyết định, ở chỗ chị mình làm là trung tâm trị liệu da nhé, chị có cả cs da nứa đó bạn ah, thi thoảng mình cũng qua dưỡng mà 51/283 trân khát chân địa chỉ nhà chị đó bạn
    Bạn ở SG hay HN vậy? Cho mình giá cả luôn nhé
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi igotachild Xem bài viết

cám ơn bạn ? nói chung từ hồi mình điều trị mụn này xong cũng tự tin hơn nhiều đi đâu trang điểm cũng ổn hơn ui chứ ngày trước mỗi lần nói chuyện với mọi người ai cũng hỏi sao ko đi chữa đi.
    Pham Phuong Chi
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi igotachild Xem bài viết
    cám ơn bạn? da mình bình thường cũng ko được đẹp cho lắm , bây giờ chỉ dưỡng cho da ok chút nữa thui
    Pham Phuong Chi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

trông sau điều trị da bạn nhìn đỡ hơn nhiều, cải thiện khá rõ rệt, cảm ơn thớt đã chia sẻ nha.
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kunkon84 Xem bài viết
    trông sau điều trị da bạn nhìn đỡ hơn nhiều, cải thiện khá rõ rệt, cảm ơn thớt đã chia sẻ nha.
    cám ơn bạn? trước kia mình cũng mất tự tin mụn của mình lắm đó,nhất là khi mình trang điểm mụn nó cứ lộ hắn trên mắt đó, nhưng giờ thì khác nhiều , tự tin nhiều rùi bạn nào bị mình nghĩ tốt nhất làm càng sớm càng tôt nhé
    Pham Phuong Chi
    • 11 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

May quá chủ top cho mình hỏi thêm mới. Mình đang định đi đốt ở bệnh viện. Ở đây thu phí trọn gói lúc đầu hay thế nào? Có mua thêm thuốc bôi ở đây nữa k? Chi phí thuốc bôi ra sao?
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebop010208 Xem bài viết
    May quá chủ top cho mình hỏi thêm mới. Mình đang định đi đốt ở bệnh viện. Ở đây thu phí trọn gói lúc đầu hay thế nào? Có mua thêm thuốc bôi ở đây nữa k? Chi phí thuốc bôi ra sao?
    bạn mebop010208 mình thấy giá cũng hợp lý, ở đó họ làm trọn gói lúc đầu mẹ nó nhé, làm xong họ cho bôi kem trị thâm nhé, mình mua luôn ở đó 450k của pháp
    Pham Phuong Chi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 131 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chủ tốp ơi? sao mình ko thấy hình ảnh trước sau của chủ tốp làm ý nhỉ
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hình mình đưa lên sao mất nhỉ? mình để giao diện to quá thì phải, bạn nào cần coi hình mình thể gửi qua mail cho các bạn coi, giờ da dẻ ổn rùi mình rất thích muốn chia sẻ kinh nghiệm cho các mẹ nào từng bị có thể lựa chọn pp làm an toàn và có kết quả
    Pham Phuong Chi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

công nghệ sóng cao tần trong điều trị mụn thịt và mụn trứng cá hiệu quả thế nào các mẹ các chị ơi? giúp em tim hiểu với ạ. Cảm ơn các mẹ các chị nhiều nhiều ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em xin ảnh với chị ơi, nghiemmai231@gmail.com. em cảm ơn chị
    • 67 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    công nghệ sóng cao tần được ứng dụng trong y khoa là chủ yếu bạn nguyễn hiền ah. khoảng thời gian gần đây trong lĩnh vực làm đẹp cũng đc ứng dụng nhiều, nhất là trong điều trị mụn thịt , đòi hỏi kĩ thuật làm tương đối chính xác và tỉ mỉ bạn nhé, ưu điểm của pp này làm ko chảy máu tổn thương nhỏ, nhanh lành.. an toàn
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cung vua bi trung ca gio chi con tham thui, thay duoi mat cung co mun nho ko biet co phai mun thit ko nua? thay cac chi noi de bi nan dung ko ah?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2