TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào dùng sâm Angela rồi cho em xin ý kiến với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.9K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e đang phân vân giữa Bảo Xuân, sâm Angela với Sắc Ngọc Khang? mẹ nào dùng rồi cho e xin ít ý kiến với ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 194 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bảo Xuân và Sắc Ngọc Khang là đưa nội tiết từ ngoài vào trong cơ thể, còn Angela là hỗ trợ giúp cơ thể tự cân bằng và sản sinh nội tiết. Cái nào tốt hơn thì mẹ nó tự cân nhắc ạ. mà theo cá nhân em thì cái gì đi từ gốc, từ bên trong của mình vẫn tốt hơn.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cảm ơn ý kiến của mẹ nó nhé
    • 54 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bảo Xuân tốt hơn ạ, có tác dụng rõ rệt, sắc ngọc khang giúp đẹp da, còn sâm Angela e cho mẹ e uống hết 2 3 lọ chả tác dụng gì mấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 338 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Tuỳ ng ấy, mẹ mình uống sâm angela, ngủ ngon, da sáng sủa. Lúc trước dùng sắc ngọc khang do thấy bà bạn uống hết cả nám, mẹ mình mua dùng thử thì da sạm đi, khó ngủ. Chắc là do ko hợp.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 83 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Để giữ đc tuổi thanh xuân thì đúng là phải đúng cách, ko thì lại phản tác dụng. Đọc bài này http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...dung-cach.aspx mà mình cũng thấy lo lo, ko biết khi mình tới tuổi này thì nên làm gì để có thể níu giữ đc tuổi xuân đây
    • 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

MC đang uống Angela thấy khá ổn ạ, hồi trước bà hay bị giận hờn vô cớ, mất ngủ các kiểu, từ ngày uống Angela thấy đỡ hẳn
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mấy loại này khi nào thì nên uống ạ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namlun_nammeo Xem bài viết
    mấy loại này khi nào thì nên uống ạ?
    khi nào mãn kinh thì uống đó mẹ nó
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sâm angela này đã nâng lên 1 bậc là sâm angela gold rồi các mẹ ạ, loại này uống đẹp da hơn còn về mấy vấn đề sinh lý phụ nữ vẫn tốt như trước
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sâm angela gold dùng yên tâm hơn vì chiết xuất từ thiên nhiên, cải thiện da từ bên trong, mẹ mình dùng thấy da căng bóng và đỡ nhăn nhiều lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 181 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Mình đang dùng Sâm Angela Gold thấy da dẻ hồng hào, bớt cáu gắt (cái này chồng nhận xét vì hồi trước rất hay "sực" chồng vô cớ :P) và "chuyện ấy" cũng cải thiện rõ rệt các mẹ ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sâm angela bổ sung nội tiết từ bên trong, hiệu quả từ từ và an toàn các mom ạ. Các mom có thể dùng hộp 15 viên thử
    • 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngatngoc Xem bài viết
    sâm angela bổ sung nội tiết từ bên trong, hiệu quả từ từ và an toàn các mom ạ. Các mom có thể dùng hộp 15 viên thử
    Có hộp 15 viên hả mẹ? Bao nhiêu tiền ạ?
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mẹ em đang dùng sâm angela nè, em chuẩn bị dùng luôn cho có mẹ có con. Thấy da mẹ hồng hào, tâm trạng vui vẻ hẳn từ khi uống