TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào đã dùng sản phẩm sâm Angela cho mình hỏi một chút được không ạ?

• 3 Lượt chia sẻ
  • 53.4K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng rồi cho mình hỏi tác dụng thế nào ạ? Có cải thiện "nhan sắc" lên chút nào không? Mình mới dùng được 1 tuần, chưa thấy gì, nhưng mấy bữa nay không muốn ăn uống gì cả, không biết có phải là do tác dụng phụ của sâm không nữa, có ai như vậy không? Bây giờ mỗi bữa ăn 1 bát cơm mà nuốt không nổi, ăn chẳng có cảm giác ngon, cũng không thấy thèm món gì cả Chưa được 1 tuần mà sút 2kg.
    Ngoài ra mình vốn hay bị tụt huyết áp, không biết dùng sâm này có được không nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 35 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình dùng sản phẩm cũng khá lâu rồi, đây là thực phẩm chức năng chứ ko phải thuốc, hỗ trợ cho cơ thể mình thôi. Mình thấy bình thường, ko bị tác dụng phụ gì hết á. Ko biết mẹ sử dụng sản phẩm như thế nào rồi ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.91 Xem bài viết
    Mẹ nào dùng rồi cho mình hỏi tác dụng thế nào ạ? Có cải thiện "nhan sắc" lên chút nào không? Mình mới dùng được 1 tuần, chưa thấy gì, nhưng mấy bữa nay không muốn ăn uống gì cả, không biết có phải là do tác dụng phụ của sâm không nữa, có ai như vậy không? Bây giờ mỗi bữa ăn 1 bát cơm mà nuốt không nổi, ăn chẳng có cảm giác ngon, cũng không thấy thèm món gì cả Chưa được 1 tuần mà sút 2kg.
    Ngoài ra mình vốn hay bị tụt huyết áp, không biết dùng sâm này có được không nhỉ.
    Lần mò vào topic thấy mẹ cũng có cùng mối quan tâm như em nên em cũng xin được chia sẻ luôn, công nhận pn qua tuổi 30 là bắt đầu lo nhiều vấn đề rồi mà hổm rày em đọc báo thấy càng lo càng sinh bệnh http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...dung-cach.aspx , nên thôi ko care nữa, cứ tự chăm sóc sức khỏe mình như bt thui. ko bik mẹ dùng thuốc thấy ntn rồi ? em thì thấy feedback của mng là ok, hỗ trợ tốt, còn về vấn đề nhan sắc em nghĩ chắc phải tùy cơ địa thì thuốc mới có tác dụng ntn chứ nhở ?
    • 1,463 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

Sâm này thường chỉ định cho phụ nữ khó có con và tuổi mãn kinh hoặc suy giảm nội tiết nữ . Đa phần nhắm tới các chị bị thâm nám , sạm da. mẹ em đã uống cũng phải trên 5 lọ, để tránh bốc hỏa tuổi mãn kinh. Vê giảm hiện tượng bốc hỏa thì có tác dụng tốt chứ còn cải thiện nhan sắc thì ko thấy chị nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 83 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Style_ladies Xem bài viết
    Sâm này thường chỉ định cho phụ nữ khó có con và tuổi mãn kinh hoặc suy giảm nội tiết nữ . Đa phần nhắm tới các chị bị thâm nám , sạm da. mẹ em đã uống cũng phải trên 5 lọ, để tránh bốc hỏa tuổi mãn kinh. Vê giảm hiện tượng bốc hỏa thì có tác dụng tốt chứ còn cải thiện nhan sắc thì ko thấy chị nhé
    em nghĩ cải thiện sắc đẹp thì nó phải phụ thuộc vào nhiều yếu tố, chứ thằng sâm này chủ yếu là dành cho các mẹ tiền mãn kinh, mãn kinh và những mẹ rối loạn nội tiết tố . Hehe , cũng thấy nhìu ng cải thiện đc tình trạng mất ngủ trong giai đoạn này á , giai đoạn này mất ngủ mệt mỏi luôn, nhìn các mẹ suy sụp mà tội lắm
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

K bít mấy c thế nào chứ mẹ e dùng hết một hộp thì mặt bớt nám và mịn hơn. Mẹ e bị mất ngủ. Uống vào mẹ nói ngủ ngon hơn nữa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 261 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenduongbaoyen29 Xem bài viết
    K bít mấy c thế nào chứ mẹ e dùng hết một hộp thì mặt bớt nám và mịn hơn. Mẹ e bị mất ngủ. Uống vào mẹ nói ngủ ngon hơn nữa ạ
    cái này thường dùng cho pn sau 35 , để chuẩn bị trước cho giai đoạn tiền mãn kinh là tốt nhất đó
    • 55 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em cũng nghe nhiều người khen sâm Angela tốt cho PN 35 trở lên,em cũng đang định thử dạo này em có cảm giác mình sắp mãn kinh hay sao đó, hay bị mất ngủ, dễ nổi nóng lắm, mà da cũng tối màu đi nữa chứ , mà chắc phải tìm hiểu kĩ trước đã vì em mới hơn 30
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng hóng các mẹ vụ này, nghe nhiều người khen mà em ko biết có nên thử không
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em dạo 1 vòng mấy loại thuốc có phụ nữ thì thấy cái này có vẻ ổn nhất, vì ko ảnh hưởng huyết áp, tim mạch, còn tốt cho loãng xương nữa, chắc mua cho mẹ uống
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ thông thái cho em hỏi là sâm thì người cao huyết áp uống được ko ạ? mẹ em bị cao huyết áp ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 104 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi namlun_nammeo Xem bài viết
    các mẹ thông thái cho em hỏi là sâm thì người cao huyết áp uống được ko ạ? mẹ em bị cao huyết áp ạ
    Sâm Angela chỉ là tên gọi thôi chứ nó ko fai là Sâm trong họ nhà Sâm đâu, nên uống ko ảnh hưởng đến huyết áp đâu bạn.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

uống cái sâm này có tác dụng gì các mẹ? để đẹp da ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 39 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em và ông xã sử dụng cùng nick ) em chia sẻ với các mẹ ạ, là sau khi em sinh xong bé thứ 2 năm 2013, em đã dùng phương pháp ngừa thai bằng pp cấy que tránh thai.Vì cấy que tránh thai tác dụng phụ làm giảm nhu cầu sinh lý và gây sạm da, em cảm thấy tác dụng phụ hiện lên rõ rệt sau hơn 1 năm áp dụng pp ngừa thai này (thời điểm này buồn lắm các mẹ ạ). Một lần được em gái làm dược sĩ tư vấn dùng Sâm Angela thử và sau khi sử dụng vài tháng, tình hình sinh lý của em đã trở lại cân bằng và như ý.
    Da đã sáng hơn và đẹp hơn,Em tin tưởng các tác dụng của Sâm Angela nên da mặt của em, đặc biệt các vết nám đã mờ hẳn, da mặt đã trở nên tươi sáng, nội tiết tố bên trong nó cân bằng nên làm cho đời sống sinh lý cải thiện rất nhiều, nhờ vậy mà vợ chồng em luôn hạnh phúc dù đã có 2 bé đấy các mẹ! đồng thời sức khoẻ cũng tốt hơn. Em hiện tại cực tự tin về bản thân luôn ấy mà nói nghe là em đã chuyển sang dùng Sâm Angela Gold loại này nâng cấp của Sâm Angela, mấy mẹ nào da nám, sạm, tối da, da không đều màu... khỏi lăn tăn mua kem dưỡng da tốn kém, cứ uống đều mỗi ngày sâm Angela Gold là đã chăm sóc da đẹp khỏe, nội tiết tố bình ổn các mẹ ạ. Vì sau 25 30 tuổi là da xuống cấp, sinh lý rối loạn liền...

Cũng nhờ uống sâm Angela này mà em khỏi cần sử dụng mỹ phẩm nhiều, thoa thêm kem chống nắng mỗi khi xuống phố thôi Mà các mẹ mua ở các nhà thuốc tây đều có ạ.
    • 105 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mẹ mình cũng dùng loại này, thấy mẹ bảo tốt, khỏe lên, da dẻ tươi tắn nên mình hay mua về cho mẹ. Cũng chưa thấy mẹ bị tác dụng phụ như mn. Có khi nào cơ thể mn mệt mỏi hay vì lí do nào khác không?
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không chỉ có đẹp da mà sức khỏe của em được cải thiện nữa mẹ ạ! Sâm Angela Gold giúp giấc ngủ sâu hơn và không cảm thấy mệt mỏi và uể oải là điều em cảm thấy yêu thích. từ lúc em chuyển từ Sâm Angela sang Sâm Angela Gold (loại này nâng cấp lên đó mẹ) thì làn da mặt em trở nên sáng hơn, các vết thâm nám trên mặt đã mờ đi nhiều nhé. Có cảm giác da mặt căng mịn hồng hào, không còn các nếp nhăn. nói nhỏ mẹ nghe luôn là mấy vấn đề sinh lý của em cũng được cải thiện rõ rệt, âm đạo không còn khô... không còn cáu gắt và mất ngủ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhinhinho Xem bài viết
    uống cái sâm này có tác dụng gì các mẹ? để đẹp da ạ?
    • 24 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sâm angela này mới có hộp 15 viên phải ko ạ, sao mình ra nhà thuốc thấy có bán loại nhỏ này nhỉ. lâu nay cứ nghĩ chỉ có loại 6o viên với 3o viên thôi, có ai mua loại nhỏ này dùng chưa ạ
    • 26 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pandacrazy Xem bài viết
    Không chỉ có đẹp da mà sức khỏe của em được cải thiện nữa mẹ ạ! Sâm Angela Gold giúp giấc ngủ sâu hơn và không cảm thấy mệt mỏi và uể oải là điều em cảm thấy yêu thích. từ lúc em chuyển từ Sâm Angela sang Sâm Angela Gold (loại này nâng cấp lên đó mẹ) thì làn da mặt em trở nên sáng hơn, các vết thâm nám trên mặt đã mờ đi nhiều nhé. Có cảm giác da mặt căng mịn hồng hào, không còn các nếp nhăn. nói nhỏ mẹ nghe luôn là mấy vấn đề sinh lý của em cũng được cải thiện rõ rệt, âm đạo không còn khô... không còn cáu gắt và mất ngủ.
    mấy tuổi thì dùng đươc các chị
    Cuộc đời thay đổi khi chúng ta thay đổi!
    • 36 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimhien0689 Xem bài viết
    mấy tuổi thì dùng đươc các chị
    Mình gần 30 tuổi, cũng đang xài, mục đích chủ yếu của mình là để làm đẹp da và đỡ mất ngủ. Bữa đi mua mình cũng có hỏi cái chị dược sĩ, chị í bảo tầm tuổi 25-30 bắt đầu xài là ok đó, đỡ bị lão hóa sớm.
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanp96836 Xem bài viết
    sâm angela này mới có hộp 15 viên phải ko ạ, sao mình ra nhà thuốc thấy có bán loại nhỏ này nhỉ. lâu nay cứ nghĩ chỉ có loại 6o viên với 3o viên thôi, có ai mua loại nhỏ này dùng chưa ạ
    mình dùng angela cũng được 1 thời gian rồi, cảm thấy cơ thể khỏe từ bên trong bạn ạ. Đúng là đã có loại 15 viên chưa tới 200k đâu, nhưng chất lượng vẫn vậy.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2