TIN TÀI TRỢ.

lấy nước miếng trị mụn ( đã thử và thành công )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.93K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuyện là em rất nhiều mụn , em nhỏ lắm luôn ạ , nhỏ ơi là nhỏ nên không dám xài mỹ phảm em 14t ạ
    nhưng mà em nghe nói máy người ở dưới quê cứ có mụn là lấy nướcmiếng chấm lên mụn là hết ngay
    nghe có vẻ hơi dơ ạ , nhưng soooo hiệu quả luôn á,
    trong chương trình sinh lớp 8 , em nhớ em có học 1 đoạn là trong nocws miếng con ngườicó chứa chất sát khuẩn vì vậy ta mó khong bị viêm răng miệng , vào ban đêm nước miếng tiết ra rất ít nên các chị phải đánh răng ( đó là lí do người ta dặn đánh răng buổi tối đấy ạ ( không phải chỉ vì thơm đâu )
    nhưng mà nước miếng các chị nhớ lấy là phần dưới kưới ( đó là nơi nước miếng tiết ra ( nên rất sạch ở đó
    còn hần nước miếng bên trên lưỡi ta đã ăn uống này nọ nên dơ lắm
    à mà ccs chi ơi , em nhiều vết thâm lắm ạ , các chị có thể giúp em không ajaaa
    cái chahcs nay suuuu an toàn nên cac chị có thể làm nhiều lần trong ngày , em áp dyụng 1 tuần là mặt llung linhhhhhhhh
    các chị chỉ em cách trị thâm đi , mặt giờ gjê lắm ajjj , saoô em thấy mấy bạn trường em da đẹp quá cơ , ghen tị gheeee
    cảm ơn các chj đã đọc bài em

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• phuccc32 Khách
    • 2 năm
    Mụn trên ngực xoa nc bọt lên đc ko chị