TIN TÀI TRỢ.

Lăn kim,Fractional Co2, Mezo nên điều trị phương pháp nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 584 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không phải em nghiện thẩm mĩ nhưng mà em luôn muốn mình đẹp hơn nên cũng đã thử nhiều pp làm đẹp từ lăn kim, Fractional Co2 và gần đây nhất là Mezo. Lăn kim thì cũng có đầy nhưng chỉ khoảng20,30% mà làm tới 10 lần mới được tầm đó khá tốn thời gian và tiền bạc rồi làm nhiều lần thì da hay bong ra và lúc ra nắng thì đỏ bừng rồi ngứa và rát khó chịu lắm luôn. Làm xong thì da đỏ hửng như xúc xích vậy, ai nhìn cũng ngại. Rồi phải rất kĩ nếu không sẽ rất dễ nhiễm trùng do tạo vết thương hở. Fractional Co2 thì da em rất mỏng và nhạy cảm do làm lăn kim nên mỗi lần đi Fractional Co2 cảm giác như bị bỏng và có lúc da chảy máu do năng lượng của nó rất lớn,chi phí cũng khá chát mình đi 5 lần mà hết 18tr, còn hiệu quả thì có tốt hơn lăn kim nhưng mà do có chỗ bị chảy máu rồi thành sẹo nên da đẹp lên rồi lại xấu. Còn Mezo thì đi 5 lần tầm 12tr5 nhưng da mình không bị tác dụng phụ như mấy cái kia, theo em tìm hiểu do nó tác dụng nhiệt đa vi điểm lên da và thời gian đầu kim tự tháp tiếp xúc lên da rất nhanh nên không gây bỏng như Fractional Co2 và nói là đầu kim tự tháp nhưng nó đầu tù không nhọn nên không gây chảy máu,cái máy này như kiểu kết hợp 2 loại kia nhưng nó khắc phục được nhược điểm của 2 phương pháp đó vậy, sau khi làm 5 lần thì rỗ với thâm không còn xuất hiện trong cuộc đời em nữa rồi da còn trắng thêm nữa, ai gặp cũng khen dạo này sao đẹp lên hết trơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em điều trị mezo ở đâu vậy cho chị xin địa chỉ được không
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cảm ơn trước
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và cài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: tuyetmivo1994 - dungthuongnguyen

Smod6 đã xóa những bài tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6