TIN TÀI TRỢ.

làm sao để làm trắng da trị tàn nhang?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang mang thai tuần 31 da mặt e xuất hiện rất nhiều tàn nhang và sạm đen nữa.ai biết cách nào khắc phục chỉ em với . e cảm ơn mọi người rất nhiều! à e có nghe nói sài kem tự trộn để làm trắng body liệu có an toàn và hiệu quả k ạ.mọi người cho e xin ý kiến với ạ. tại da e rất là đen

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 88 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mua Skin Barista dùng đi bạn
    • 210 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Traitimhandoi9x Xem bài viết
    em đang mang thai tuần 31 da mặt e xuất hiện rất nhiều tàn nhang và sạm đen nữa.ai biết cách nào khắc phục chỉ em với . e cảm ơn mọi người rất nhiều! à e có nghe nói sài kem tự trộn để làm trắng body liệu có an toàn và hiệu quả k ạ.mọi người cho e xin ý kiến với ạ. tại da e rất là đen
    Trong quá trình mang thai thì các nội tiết tố thay đổi nên bạn mới có làn da như vậy,
    bạn đã có thai 31 tuần rồi thì không nên dùng làm gì nữa....
    tốt nhất sau sinh 1 thời gian thì bạn dùng,lúc đó cơ thể tự điều hòa nội tiết lại thì cũng sẽ tự hết thôi !!
    lại đẹp như tiên bấy giờ.

6Vinh dự và niềm vui của THẦY THUỐC là trị bệnh cứu người6
    Ai trị
    MỤN đá cái ống bơ của em 0169sáu970ba94
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi thanks cac c . luc e chua mang thai no cung the . h no chang thay doi gi ca. hihi
    • 210 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Vậy bạn chờ sau khi sinh xong thì lại làm đẹp nhé !!
    Lúc đó có thể lh qks để chữa tàn nhang cho bạn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quykiensau
    • 133 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

vì bạn mang thai nên nội tiết tố thay đổi là nám xuất hiện nhiều hơn.bạn không nên dùng sản phẩm gì cả sẽ hại cho bé đó.Mình thấy thuốc Nam khá hiệu quả mà lại không ảnh hưởng tới bé đâu,bạn thử dùng thuốc Nam để trị nám xem sao.Inbox mình sẽ chỉ địa chỉ cho ,hjhj
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghe bảo nghệ xay nhỏ ngâm với dấm trong vòng 1 tháng, sau đó bôi lên mặt hàng ngày có hiệu quả lắm chị. Nhưng phải đảm bảo che chắn thật kỹ, vì dễ bắt nắng lắm. Em cũng đang có bầu, đang ngâm nghệ, ít tuần nữa sinh xong cũng thử dùng nè chị. Giờ chịu xấu đi, sinh xong lại chăm sóc da à!
    • 91 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó đang bầu bí thì thôi tốt nhất ko nên dùng gì mẹ nó nhé. chờ sinh bé xong xuôi rồi điều trị cũng chưa muộn mẹ nó a. bà chị e sinh xong cũng đi trị ở tmv đông á, điều trị bằng laser giờ đỡ hẳn rồi.
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn nê dùng nước gạo nhé. nước gạo có nhiều công dụng mà an toàn.
    Bạn cũng có thể dùng mỹ phẩm dưỡng mặt. không nên sd kem trộn bạn nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tháng 10 chắc mẹ nó sinh bé được khoảng 6 tháng rồi đó nhỉ , mẹ nó đang cho con bú thì dùng Sữa Ong Chúa đi, rất tốt cho cả mẹ và bé luôn, cung cấp các chất vitamin cần thiết cho bé khỏe mạnh và đẹp da cho mẹ nhé