TIN TÀI TRỢ.

Làm mờ rạn nhanh chóng với 1 quả trứng gà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 533 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 138 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Ai nói rạn da khó trị, nói thật nó dễ lắm mọi người. Không cần kem hay gì hết, lấy lòng trắng trứng đánh lên thoa thấy ngay sự khác biệt. Mẹo típ này em vừa xem trên 1 trang nước ngoài ý.

N2dSRUwgTsgg-zcqenJ92l5HHJJGlvYFrv_P1g9u5GK8iCffcSLXXY48OZ7IB_ePm0I5CnLq2HPMiC1PY6f7p39Q-9tYQHc

3 bước đơn giản: Tách lòng trắng trứng - đánh cho bông lên - thoa lên vết rạn.

EgcCfP8cfo6kMQ56_BBkY9cDe4z9RHDlmwPqYPDWvT_NrP0t-EzxJuUVVbToQSSCZWzEkRDpt9FHExPSIZ6aTUsYjlVj
    Kết quả

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 87 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chị cũng nghe nói nha đam bôi lên cũng nhanh hết lắm đó em
    • 214 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Như ảo thuật vậy trời mà không biết có chuẩn vậy không nữa
    • 316 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Bởi có nhiều cái mẹo dễ mà hay nữa mà nhiều người không biết toàn bỏ tiền mua mấy cái mỹ phẩm đắt tiền không rồi trị không đâu vô đâu cả
    • 332 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Vụ rạn da này dân gian nhiều lắm bữa bà chị em chỉ dùng chanh thoa cũng hết, lòng trắng trứng giống vậy cũng hết, nghe đâu dùng dầu dừa nữa ạ
    • 98 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dùng chanh không hết đâu, bị phía trong không sao chứ mà nếu bị ở ngoài dễ bị ám da lắm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieumuoimuoi2211 Xem bài viết
    Vụ rạn da này dân gian nhiều lắm bữa bà chị em chỉ dùng chanh thoa cũng hết, lòng trắng trứng giống vậy cũng hết, nghe đâu dùng dầu dừa nữa ạ
    • 138 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

em cũng có nghe, coi bộ nha đam được lòng trong làm đẹp ghê chị
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocthom92 Xem bài viết
    chị cũng nghe nói nha đam bôi lên cũng nhanh hết lắm đó em
    • 138 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Người ta quay mẹo giới thiệu luôn mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thanhku91 Xem bài viết
    Như ảo thuật vậy trời mà không biết có chuẩn vậy không nữa
    • 138 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Còn nhiều lắm tại mình chưa biết á. Người ta nói làm đẹp không khó cũng đúng :-D
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mie8888 Xem bài viết
    Bởi có nhiều cái mẹo dễ mà hay nữa mà nhiều người không biết toàn bỏ tiền mua mấy cái mỹ phẩm đắt tiền không rồi trị không đâu vô đâu cả