Trích dẫn Nguyên văn bởi Me HyLam
@thucha: Em ơi chị có nhận được gì của em đâu??? Hay là em nhắn tin cho chị đi nhé.

@phuongvi: Có thật là em không biết không? Theo thứ tự y như chị ghi đó! SRM,toner,night repair, moisterizer, eye cream là xong. SRM thì làm ướt mặt rồi nặn kem ra tay, xoa xoa rồi bôi lên mặt, xong rửa lại bằng nước lạnh. Sau đó lấy miếng bông gòn thấm toner và bôi lên mặt. Tiếp theo là bơm night repair ra rồi cũng bôi lên mặt. Kem moisterizer thì cũng... bôi lên mặt luôn. Hehehe... Còn kem mắt thì dùng ngón tay giữa và đeo nhẫn bôi theo chiều ngang lên hai mí mắt trên và dưới, sau đó dùng đầu ngón tay ấn ấn vào đuôi mắt và dọc thái dương. Hết!

Mary Kay chuyên bán hàng qua mạng. Nói chung là cũng lâu đời và có uy tín. Nhưng mà giá cả cũng không rẻ gì. Nếu so với Avon thì Avon được yêu thích hơn Mary Káy. Chị không thể nói hãng nào tốt hơn vì trước hết là chụ chưa bao giờ dùng. Thứ nhì là skin care thì phải phù hợp với da mặt. Nếu không hợp thì dù có nổi tiếng, đắt tiền cỡ nào cũng không nên xài.
chị ơi bôi nhiều thứ quá lên mặt hả chị, vậy mà trước đây em chỉ dùng 2 trong số 4 sản phẩm chị nêu ra thôi