TIN TÀI TRỢ.

Làm cách nào để trị tàn nhang hiệu quả?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.62K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Số là trên mặt em cóa 1 số tàn nhang đáng ghét ở 2 bên má và em muốn tống tiễn nó đi về nơi an nghỉ cuối cùng ở đâu thây kệ nó miễn không còn trên mặt em là được.

Có mẹ nào có cách an toàn giúp em với
    Em có nghĩ ra 2 cách, 1 là dùng thuốc, sản phẩm từ tự nhiên (cách này lâu lắc mà cũng chẳng mấy hiệu quả)
    Cách còn lại là vô thẩm mỹ viện đốt laser cho nó biến đi
    Mấy mẹ ơi cho em 1 lời khuyên nhé, em cảm ơn ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tùy là bạn muốn nhanh hay châm thôi. Muốn nhanh thì vào thẩm mỹ viện bắn lazer, nó an toàn hơn, chỉ có cái là mắc à.
    Uống thuốc thì tùy vào cơ địa mỗi người nữa. ĐÚng thuốc đúng thầy thì hết và cũng tốn kém ko ít đâu.
    trước khi làm bạn thử đi tư vấn vài chổ thẩm mỹ viện coi sao. Mấy chổ nào có bác sĩ á để xem tình trạng mình thế nào.
    Ghét nhất là đi bệnh viện da liễu, bác sĩ gì mà câm như hến
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy có nhiều cách trị nám và tàn nhang mà, ví dụ như: đi tia laze, đi spa, bôi kem, uống thuốc để điều trị nám và tàn nhang, với lại phải xem nám và tàn nhang như thế nào nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 344 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

nên dùng collagen nuôi dưỡng da và trị nám mẹ ạ
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

sao bạn không tham khảo ở các thẩm mĩ viện xem thế nào, chứ mình thấy dùng thuốc có nhiều người vẫn hết mà, quan trọng là đúng người đúng thuốc bạn ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình trị bằng cách dùng củ cải trắng xay lấy nước đấp lên, 1 tuần 2 lần thấy tàn nhang cũng giảm đi nhiều đó.
    • 44 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình thì dùng collagen, thấy rất tốt và hiệu quả mn ạ