Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm làm đẹp da bằng Thermage -

• 2 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình đọc ở đâu đó trên web hay tạp chí nào đó có quảng cáo của TMV Bác sĩ Tú về phương pháp làm trẻ hóa làn da bằng phương pháp Thermage, nghe rất hấp dẫn: không tốn thời gian (chỉ làm một lần, không cần nghỉ dưỡng), không đau (không gây thương tổn không phẫu thuật), có tác dụng dài lâu...
    Không biết thực hư thế nào? có mẹ nào có kinh nghiệm về cái này cho mình biết với nhé
    Thanks các mẹ:Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ôi sao không mẹ nào giúp mình thế nhỉ? Các mẹ thông thái ơi vào đây chia sẻ kinh nghiệm đi nào.
    • 2,804 Bài viết

• 3,116 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vì chưa ai làm nên k ai nói j đó mà, hi hi. Nói chung bây h ít ai tin những quảng cái kiểu này mà làm chuột bạch lắm mẹ nó ạ.
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn vào đây xem nè www.lilyspa.com.vn
    • 143 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

1 lần thấy hơn 2000$ , cũng mắc quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 162 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Lilyspa này hình như mới thành lập 2011?
    Mà sao lại lấy hình y chang như trong web Bsitu nhỉ, những hình này kg bít có bản quyền hem.
    Em nghe nói có hiệu quả lâu dài cũng thấy hay, nếu đúng là được vài năm như web thì cũng đáng đồng tiền bát gạo, chỉ có điều nếu làm rùi mà thấy hiệu quả không kéo dài hoặc hem trẻ được như ý muốn... thậm chí nếu mấy năm sau mà nó bị "nhão hơn" như dây chun ý thì chết, mà họ nói cũng là một dạng của RF... RF thì bạn em thử rùi, cứ làm thì nó săn nó chắc, ngưng thì nó lại xệ như thường, mà theo hoài thì xiền nhìu hem chịu được cuối cùng đành bỏ

Trích dẫn Nguyên văn bởi pianominhthanh1 Xem bài viết
    bạn vào đây xem nè www.lilyspa.com.vn
    -----------------------
    Nơi nào qua, lòng lại chẳng yêu thương
    Khi ta ở, chỉ là nơi đất ở.
    Khi ta đi, đất đã hóa tâm hồn