TIN TÀI TRỢ.

Kem trị mụn mủ mụn bọc sưng đau chỉ 1 đêm

• 30 Lượt chia sẻ
  • 158K Lượt đọc
  • 467 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi cho mình xin link fb vs (

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi ib mình với mình muốn mua luôn

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@nguyenthaothanh: em inbox rùi nhe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hennessymiumiu
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, cái này mua bao nhiêu vậy, công việc của mình thường phải thức đêm nên mặt lúc nào cũng có mụn cả, inbox mình chỗ mua nhé
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

check ib chị với nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

b ơi, ib cho t vs,t ở hn, mặt t nhiều mụn lắm luôn . thanks b
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có ai dùng chưa ạ ? Không biết hiệu quả như nào
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@boy_mat_seo: type 15g 250k á bạn,khá nhìu..công việc của Mình toàn thức tới 3h sáng với toàn ăn Lotteria lun nè. Checkinbox nhe

• 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nhân tiện cho em nói luôn tại e hok thể inbox từng người. Chị nèo có mua của em mà xài hok thấy OK như e nói có thể Liên lạc trực tiếp lại với em để trả lại nhận lại tiền nha. E dễ chịu lém

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

^check inbox vẫn chưa thấy tin nhắn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái kem này mình cũng biết chỗ bán nè, nhưng ko bik giá bán bao nhiêu, vì mình đc chị kia giới thiệu đi hút ống tre ở cô châu đường tân hóa q11, vào đó ngta nặn mụn xong cho thoa kem đó zô, cô đó cũng kêu mình mua về sử dụng nhưng da mình cực kì dị ứng với lại chị mình dặn chỉ hút ống tre thôi, còn sp người ta giới thiệu thì đừng mua vì sợ hàng k chất lượng nên mình chưa mua . Mình đi nặn buổi trưa, chấm thuốc đó qua 1 đêm, sáng dậy chỗ bị mụn liền da ngay mà k bị mũ nữa, mình cũng hết hồn vì những chỗ khác nặn mụn xong 2,3 ngày vết thương mới lành mà có khi bị bưng mũ ra gê lắm, mình cung lên GG tìm thông tin cũng k có, cũng k nghe ai review luôn.
    Hiện mình đang xài kem khác, nhưng nếu trong 1 tháng nữa k hiệu quả chắc mình cũng mua cái này xài thử, ở đó ngta bán 1 bộ lun, là 1 tuyp ban đêm, 1 ban ngày, 1 cục xà phòng rửa mặt, nhưng mình chỉ thấy đc tuyp này thôi còn 2 cái kia cô đó chưa đưa mình coi, mình cũng ko bik giá, để lần sau mình đi nữa hỏi giá thử coi bao nhiêu, túm lại kem này cũng ok đó
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@janept: bạn ơi lần sau đi nhớ d/c chính xác up lên cho mọi người nhé. Mình sreach GG miết mà không thấy

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Janebt Xem bài viết
    Cái kem này mình cũng biết chỗ bán nè, nhưng ko bik giá bán bao nhiêu, vì mình đc chị kia giới thiệu đi hút ống tre ở cô châu đường tân hóa q11, vào đó ngta nặn mụn xong cho thoa kem đó zô, cô đó cũng kêu mình mua về sử dụng nhưng da mình cực kì dị ứng với lại chị mình dặn chỉ hút ống tre thôi, còn sp người ta giới thiệu thì đừng mua vì sợ hàng k chất lượng nên mình chưa mua . Mình đi nặn buổi trưa, chấm thuốc đó qua 1 đêm, sáng dậy chỗ bị mụn liền da ngay mà k bị mũ nữa, mình cũng hết hồn vì những chỗ khác nặn mụn xong 2,3 ngày vết thương mới lành mà có khi bị bưng mũ ra gê lắm, mình cung lên GG tìm thông tin cũng k có, cũng k nghe ai review luôn.
    Hiện mình đang xài kem khác, nhưng nếu trong 1 tháng nữa k hiệu quả chắc mình cũng mua cái này xài thử, ở đó ngta bán 1 bộ lun, là 1 tuyp ban đêm, 1 ban ngày, 1 cục xà phòng rửa mặt, nhưng mình chỉ thấy đc tuyp này thôi còn 2 cái kia cô đó chưa đưa mình coi, mình cũng ko bik giá, để lần sau mình đi nữa hỏi giá thử coi bao nhiêu, túm lại kem này cũng ok đó
    Bạn ơi có biết tuyp này ở đó giá nhiêu ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Để lần sau mình đi mình hỏi giá, tại ban đầu mình đã ko định mua nên ko hỏi nhiều, còn địa chỉ thì mình k nhớ chính xác số mấy nhưng mình nhớ đường đi
    Mình ở Tân sơn nhì, Tân Phú nên mình đi ntn: Tân sơn nhì => Lũy Bán Bích => quẹo trái qua lạc long quân => Hồng bàng => đầu đường Tân hóa nhìn bên phải, trên cột điện bên lề có để chữ Cô châu trị mụn => quẹo zô hẻm đó nhìn theo bảng hướng dẫn là tới, chị mình nói ở đó đông khách nhưng mình đi 2 lần rồi thấy vắng hoe ak, mà đường đó đang đào bới tùm lum đi bụi lắm nên dạo này cũng làm biếng đi, mấy bạn đi thử đi chứ mình k bik khi nào đi tới đó nữa, nếu hỏi đc giá thì nói mình bik vs nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@janebt : Thanh kiu bạn nhé , đi check mới đc

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi ! Inbox em với nha. E cũng ở q6
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hi ban , ban oi ban co the mua giup minh duoc k , m o q10, neu duoc ban nho ban mua dum m se qua lay gui tien lai cho ban duoc k, m cung dang chan nan vi bi mun.cam on ban nhe
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co gi ban inbox cho m voi nhe, cam on ban nha
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

, nhưng bạn mua xách tay thì giá bao nhiêu z? dù sao hàng xách tay từ ng quen cũng an toàn hơn
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@janebt: bạn mình nó lấy bên khu Kampong upi á, nó nó mua chừng 9usd. Mình xài hết rồi qa khu bạn chỉ thăm dò xem sao