TIN TÀI TRỢ.

Kem trị mụn mủ mụn bọc sưng đau chỉ 1 đêm

• 30 Lượt chia sẻ
  • 158K Lượt đọc
  • 467 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ban oi check inbox nha,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B ơi ib m fb người bán nha,m ở HN

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nga_tay
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

• 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

• 599 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ib fb bạn em cho chị luôn nha. thks
    It's not goodbye
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ở TP HCM thì mua chỗ nào vậy bạn @@
    Niềm tin như nụ hồng, năm tháng rồi sẽ làm nó nở hoa !
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn ơi hộ tớ 1 tuyp luôn nhá, tớ ở hà nội hoặc cho tớ xin fb bạn của b được ko? T cũng đang đau đầu vì mụn .huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ib cho mình fb bạn của bạn với
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@pepongbaby : theo như e tìm hỉu thì ở SG không có bán chị ui nên e vẫn phải xài của bạn e xách từ sing zìa tại e xài làm kem lót luôn rồi nên hơi hao e search GG thì chỉ toàn đặt trực tuyến, có chỗ 12usd chỗ 25usd và chỗ 20usd. Chị ở SG xài thử thì gặp e test thử cũng đc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hennessymiumiu
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

ePeOcLiO00krqd
    Ảnh chụp từ Trang đặt hàng trực tiếp ạ

• 69 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bạn ơi inbox mình với! Mình ko gởi tin nhắn cho bạn dc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của GIANGNGA89
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@lalalee210 & @sumi68 check inbox nha ^_^
    Em kể rõ tình trạng của e chút :
    Lúc e 18 tuổi học xong lớp 12 là bắt đầu sử dụng Mỹ phẩm. Lúc đó da cũng lấm lấm mụn nhưng không đáng kể. Vì e còn bày đặt xài phấn thorakao (che phủ cực tốt , lúc ấy tầm 30k, :v ) Ra đường là trét phấn đầy mặt... Rồi mụn bắt đầu nổi.. Li ti có, mụn bọc mủ có, mụn không nhân có, mụn ẩn có, mụn sần sùi nặn ra như sợi chỉ cũng có..
    Mặt sần sùi sao makeup đẹp đc, thế là e nặn ra hết ( dùng tay ) nặn ra mặt tầy huầy lại phải trét Thorakao lên che lại... Càng che nó càng nổi vì mấy chỗ em nặn vết Thương hở mà còn đánh phấn vào =]]] . Rồi xong lúc đó như cơm cháy. Ra đường cái mặt e dính với cái khẩu Trang, đố ai thấy đc e ngoại trừ 2 con mắt e =[[[
    Liều mình e xài kem trộn,hết thật, hết cả mụn và thâm.. Mà chỉ Cần ra đường là mặt nó đỏ au , trời nắng càng ghê nữa . Cũng may là em mất sdt của chị bán kem trộn nếu không chắc e cũng còn xài =]] vì 5 năm trước chưa sôi động vụ kem trộn như bây giờ ( em nghĩ nó là thuốc tiên ) .
    Không xài nữa thì mụn lại lên, e lại hành trình trị mụn, vì e chán cái cảnh đi đâu cũng phải trát phấn đầy mặt lắm rồi ( chưa kể phấn không ăn làm mặt lem luốc, hay có vết nứt ở mắt hay khoé môi vì dặm phấn quá nhìu, nhưng chủ yếu là em không muốn con trai nói mình son phấn; muốn nó thấy mình không makeup mà vẫn xinh cơ ) e xài kem trị mụn biona, sure, uống thuốc mát gan, thuốc tránh Thai hàng ngày, rượu thuốc, đắp mặt nạ, không uống sữa..Vv..vvv . Cách nào làm đc em là hết. Mà theo em thấy ai nổi là nổi thôi, dù có Kiên trì mặt nạ này nọ nó vẫn nổi
    Cơ địa của e là dể nổi mụn nhất : da dầu, lỗ chân lông to
    Lúc e xài cái Acne CLEAR cũng cầu may thôi,không hi vọng nhiều vì cục mụn này xuống cục kia cũng lên, e chấp nhận sống chung với lũ .. Mà hi vọng đc đền đáp. Apply lên nó đag đau nhức là hết ,gom lại :3 .
    Không còn cục mụn nào sống, e trị thâm và sẹo bằng Hirusca và topsyn .
    Hết thâm rồi e đag dùng hirusca trị sẹo liti
    Hiện giờ thì có thể để mặt mộc đc rồi =((( chị nèo q6 ra uống Trà sữa ăn bánh tráng thoải mái ^_^

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, inbox giúp mình đc fb nhé! Muốn nhờ bạn mua giúp m, m ở tận HN cơ
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi mua giúp mình với được không, Mình ở Tân Phú..HCM
    • 69 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

• 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@giangnga89 : e inbox chị rồi chị checkin đi ạ @.@

• 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@tannguyen84 : chị tan phu qa bên e quận 6 lấy nha chị

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có inbox bé này nhờ mua dùm 1 tuyp vì cũng cầu mai, do mình lâu lâu lại nổi, mà nôi trên mũi, trong khi cái mũi thì xấu mà mụn thì mụn bộc, không nhiều nhưng đủ làm mình lao đao mất tự tinh. Cảm nhận của mình về chủ top bé dễ thương nói chuyện lễ phép do mình đặt chuyển về Bình Dương mà bé nói ship co 10k, mình bảo e kiểm tra lại đi coi chưng 10k k đủ đau e ah...bla bla ma bé noi " tuyp nhỏ chắc k nhiều đâu chị, k sao" thế là hnay bé nói chị ơi gởi bưu điện mắc quá , mình biết mà, sao mà có 10k rẻ thế được mà nói chuyển tiếp cho e e k chịu nói k sao chị". K biết cai tuyp này có họp với chị không nhưng cũng cảm ơn e nha.
    Nhân tiện chị hỏi e cái kem trị sẹo Hirusca co trị sẹo rổ lâu năm được k e? chị khổ với nó do hồi nhỏ bị mụn mà k biết dưỡng
    • 217 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

@kimchitn: chị ơi hirusca có 2 loại trắng xanh và vàng xanh. Trắng xanh giá tầm 140k trị thâm với sẹo mụn có hiệu quả cho sẹo mụn dưới 2 năm ( bán tiem thuốc Tây ). E đag xài chừng 2 tuần. Với sẹo lâu chừng 1nam tới 4 tháng thì e thấy chỗ sẹo ấy cũng căng căng nhưng chưa đáng kể. Còn sẹo 1 tuần vừa lành nay thì e thấy bằng phẳng, chưa thấy lổ . Cũng có khả quan . Tờ huong dẫn ghi có tác dụng 3 tới 6 tháng. Rág xai xem sao :3333

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình đặt mua vs cho mình link fb vs