TIN TÀI TRỢ.

Kem tan mỡ bụng Auriege.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.37K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,277 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Mình đến mỹ viện Sơn Thùy Lê Hồng Phong massage tan mỡ bụng, được mấy em giới thiệu kem Auriege của Pháp, giá 900K, 150ml. Nghe nói sẽ không làm đen bụng, nếu không đến mỹ viện cũng có thể dùng ở nhà, không cần massage mà cũng hiệu quả. Thực hư như thế nào, mình lăn tăn quá, mẹ nào đã thử dùng chưa, cho mình lời khuyên nhé, cám ơn nhiều lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 166 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình xài of shishedo ( k biết viết đúng không?), thấy cũng OK. Bụng cũng giảm, giá 1.100.000. Nếu có DK, thi bạn xài kết hợp kem tan mỡ + kem làm săn da. Tổng cộng 1 bộ: 2.190.000. Mua chỗ mấy salon, thường là hàng TQ. Mình không tin tưởng lắm. Nếu đc, bạn cử thử xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang search các thông tin về làm giảm mỡ bụng đây, nhưng chi phí sản phẩm hơi cao
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

M chưa dùng loại này bao giờ! m dùng loại khác cơ! bạn xem thử nguồn gốc, thành phần, seach các thành phần và dòng kem để đọc ý!
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem tan mỡ bụng là xu hướng mới của chị em phụ nữ trong những năm gần đây, mình cũng hóng được vài loại kem tan mỡ, nhưng ưu tiên số 1 vẫn là tinh chất từ thiên nhiên trong sản phẩm
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu có thông tin về các sản phẩm nào mà giảm được mỡ với giá tiền oki thì bảo mình với,
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thích sản phẩm kem nhưng có tính chất từ thiên nhiên thì tốt
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chưa có kinh nghiệm dùng loại Kem làm tan mỡ nào cả, đang hóng hớt xem có loại nào phù hợp ko đây
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sao các bạn không dùng thử nhỉ? dùng thì mới biêt được chất lượng thế nào chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy mấy chị em đi spa vừa tốn kém lại không phải chị em nào cũng có điều kiện để đi làm đẹp, mình thì chọn cách khác phù hợp với mình thui
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy mấy chị em giới thiệu sử dụng sản phẩm kem tan mỡ finomas nên mình vừa vào đăng kí rồi, có chị em nào có nhu cầu thì vào đăng kí xem mình có may mắn không nhé
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đăng kí thế nào vậy? mà thời nay thị trường đúng là có nhiều loại sản phẩm thật đấy
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi annatruong.vcu Xem bài viết
    Đăng kí thế nào vậy? mà thời nay thị trường đúng là có nhiều loại sản phẩm thật đấy
    mình vào đăng kí rồi, bạn có thể vào trang finomas.com làm theo link bên dưới là được hoặc là bạn có thể vào fanpage đăng kí cũng được
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

fanpage ấy tên gì thế? cho mình xin link vào với, đăng kí dùng thử xem thế nào
    • 67 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nên dùng các kem tan mỡ có thành phần từ thiên nhiên với nguồn gốc thảo dược thiên nhiên thì tốt mà an toàn hơn ấy
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng nghe nói có tinh chất từ hạt tiêu hồng và hạt quinoa nữa, hạt này có tác dụng giảm cân đó
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tinh chất từ thiên nhiên thì mình tin dùng rồi, an toàn nhất vẫn là từ thiên nhiên mà, chứ hoá chất thì còn phải xem xét nữa mới biết được
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng thích dùng các loại Kem thoa tan mỡ tuef thiên nhiên, khi thoa mà không làm cho da dẻ bị sần vỏ cam nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

lên kế hoạch giảm mỡ thui cả nhà ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hình như bên Công ty hôm nay tặng quà cho chị em may mắn rồi đó cả nhà ah
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang