TIN TÀI TRỢ.

Kem Mũ trôm có mẹ nào dùng chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.02K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 52 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Năm nay mình 33 tuổi da đã có dấu hiệu lão hóa rõ ràng như xuất hiện mấy vết nám ở trên gò má, mắt có quầng thâm và bọng, lại cả dạo gần đây còn mọc thêm mấy cái mụn thịt ở 2 bên má, trán nữa chứ! híc híc.....
    Ở TP này đang rộ lên phong trào dùng kem Mũ trôm mình cũng muốn dùng thử nhưng cũng thấy lo sợ vì những người dùng nó đều đã lớn tuổi hơn mình nên chưa dám quyết!
    Trên web mình Có mẹ nào dùng rồi xin cho ý kiến nhé. xin cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị ơi, em ko biết chị xài hiệu nào, nhưng hôm trước bác em ở sg có bảo mẹ em (da mẹ em cũng hơi nám) dùng kem mủ trôm, xài ok lắm (nhưng do mẹ em đã xài mỹ phẩm loại khác rồi nên ko dùng)
    Nhưng em thấy bác em 40t thôi ạ, và chị làm ở nhà xài khoảng 2 hủ trở lên thì da vẻ sáng hơn đó!
    • 474 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Web này có topic về mủ trôm r đó, c vào xem review mọi người xem. Tuy nhiên, theo e thì c k nên dùng, loại này dùng 1 thời gian da đẹp lên trông thấy, thế nhưng ngừng cái là da chị xấu lăm, k phục hồi được đâu ạ. E nghe nói giấy phép của mủ trôm còn mới bị rút đó