TIN TÀI TRỢ.

Kem Eliza special có tốt như lời đồn??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.78K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thuộc loại da dầu, nhiều mụn cám và mụn đầu đen đã thế lỗ chân lông lại to nữa, nghe mọi người mách dùng loại kem trị mụn eliza của Bạch Liên. Nhưng vẫn băn khoăn quá có chị nào đã dùng loại này chưa ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang hóng xem..mình cũng như bạn, bị mụn nhiều và lỗ chân lông to huhu như bị rổ vậy. mình xài kem thorakao hai năm rồi, có trắng da nhưng mụn vẫn còn. Tuần rồi mới nghe chị chung trường nói về kem bạch liên. Chị đó xài kem trị mụn mật ong đã gần một năm.. Da chị nhìn mịn và hết mụn.. Chị đó cho mình một hu kem mật ong và sữa rửa mặt mật ong.. Mới xài được hai ngày.. Ko bik có cải thiện được gì không nữa... Chứ Giờ ko muốn nhìn cái mặt nữa.. hy vọng mọi người giúp em thêm cách trị lỗ chân lông to và mụn.. Em xin cám ơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mới dùng dk hơn 2 tuần kết hợp với srm trà xanh mà thấy hiệu quả cũng ok ạ. Thâm thì cũ thì cũng mờ dần, mụn của e trước cứ 2 -3 ngày là lên một cái to đùng bây giờ cũng đỡ hẳn luôn. Đợi e dùng thêm sẽ cập nhật kết quả ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn cứ đến tận showroom mà mua hàng, người ta soi da xong tư vấn cho. Lần trước mình cũng qua Bạch Liên, họ tư vấn cho dùng cái loại màu xanh lá eliza special chứ không phải loại kem nghệ. Dùng 1 tháng thì hết mụn bọc, mụn cám thì chưa dứt hẳn, chỉ đỡ hơn thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa dùng được 2 ngày, thấy kem có mùi thơm, khá dễ chịu. Không biết dùng có đỡ không nữa