TIN TÀI TRỢ.

Kem dưỡng trắng da. trị nám, vết nhăn... ban đêm cho da nhờn! Nên dùng loại nào ạ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 9.85K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 195 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Mình gần U30 rồi nhưng chưa dùng loại dưỡng da nào cả, h thấy da mình bắt đầu xuống cấp rồi nên muốn nhờ các mẹ tư vấn cho mình nên dùng Kem dưỡng trắng da. trị nám, vết nhăn... ban đêm cho da nhờn của hãng nào thì tốt, ko bị kích ứng da nhé! Mình cảm ơn nhiều nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 73 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình 32t, đang xài feiya loại ngày, tự đắp mặt nạ trái cây 2 lần/ tuần, đi chăm sóc da mặt 1 lần/ tuần có khi 2 lần tháng. Da hiện cũng tạm ổn, kg ai chê hehe:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 195 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Mình cũng đắp trái cây, đắp dưa chuột tuần 3 lần, da mình cũng trắng, nhưng da dầu và lỗ chân lông vùng chữ T to, có mụn đầu trắng còn mũi có mụn đầu đen!
    • 570 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Da mình giống y chang da chủ Top này,ngồi hóng tin.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Suzu Xem bài viết
    Mình gần U30 rồi nhưng chưa dùng loại dưỡng da nào cả, h thấy da mình bắt đầu xuống cấp rồi nên muốn nhờ các mẹ tư vấn cho mình nên dùng Kem dưỡng trắng da. trị nám, vết nhăn... ban đêm cho da nhờn của hãng nào thì tốt, ko bị kích ứng da nhé! Mình cảm ơn nhiều nhiều!
    Ban mua Kem Dưỡng Trắng Da Trị Nám YEDAM YUN BIT Vao day xem thu, o day chuyen ban hang xách tay: http://hangcaocaponline.com
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghĩ chị nên dùng sữa rửa mặt trà xanh để làm giảm độ nhờn cho da rồi sử dụng dầu dừa để làm trắng da. Da em cũng thuộc loại da nhờn, mình dùng như thế vừa giảm được lượng da dầu mà lại giúp trắng da. Chư da dầu mà bôi kem lên nhìn nhờn mà bóng lắm =.=
    • 474 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

em cũng ủng hộ cho đồ thiên nhiên. Chịu khó đắp mặt nạ, thi thoảng tẩy da chết, xông mặt là ok c ạ. Em thường dùng mặt nạ sữa tươi, thi thoảng đắp lòng trắng trứng với chanh cũng ok ạ
    Theo E, quan trọng nữa là mình nên uống nhiều nước, ngủ đủ giấc và tinh thần thoải mái. Đợt nào suy nghĩ nhiều da mặt xấu ngay
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 175 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em dùng pond mẹ nó ạ
    • 595 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

olay ạ, thấy nhiuwf ng ca ngợi lắm,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dung loại này nè bạn oi!!! Kem ngoc trinh ak
    Xin hãy gọi : 0903.370.988

FB: Đẹp Bonjour - YH: mpmaivan

201306091305_201301185739_ngoctrinh
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị có thể tham khảo kem St.dalfour Excel dưỡng đêm của Pháp nhé. Kem đó đặc trị thâm, nám, mụn, kiềm dầu và thích hợp cho mọi loại da chị ah..
    Chị có thể tham khảo thêm ở trang http://www.facebook.com/ukshop90 để bít thêm chi tiết và xem feedback của khách hàng chị nha
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị nên dùng kem dưỡng đêm ST.Dalfour Excel của Pháp chị nhé.. Kem này đặc trị thâm, nám, mụn, kiềm dầu và thích hợp vs mọi loại da nhé.
    Chị có thể tham khảo thêm ở fb http://www.facebook.com/ukshop90 để bít thêm chi tiết về sản phẩm cũng như feedback của những người đã và đang sử dụng sản phẩm nha.:X
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E nghĩ chị nên chia chống lão hóa và trị nám ra chứ e nghĩ khó loại nào thần kì đáp ứng đk hết yêu cầu này lắm, hoặc có thì cg ko hiệu quả như quảng cáo.

Các hãng mỹ phẩm đều có các dòng cho da lão hóa nên tùy xem chị dùng sản phẩm tầm bao nhiêu, sản xuất ở nước nào thì sẽ dễ chọn sản phẩm hơn
    • 138 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

vậy bạn nên kết hợp giữa ăn uống, chế độ sinh hoạt hàng ngày

được kết hợp chăm sóc từ bên trong lẫn bên ngoài, đó là:
    • Dinh dưỡng cân bằng
    • Bổ sung nhiều Vitamin (từ trái cây và thực phẩm)
    • Uống nước đủ 2l/mỗi ngày
    • Mỹ phẩm phù hợp và không bao giờ quên 3 bước chăm sóc da cơ bản mỗi ngày: Cleanser (sữa rửa mặt), Toner (nước hoa hồng) và Moisturizer (kem dưỡng) cùng kem chống nắng và tẩy da chết, đắp mặt nạ 2 lần/1 tuần.
    • Cơ thể thư giãn và khỏe mạnh (tránh stress và tập thể dục đều đặn mỗi ngày)

Hoặc bạn
    chăm sóc da bằng các liệu pháp hiện đại từ các loại máy chuyên dụng để có thể giúp đưa dưỡng chất giàu dinh dưỡng vào sâu bên trong da nhanh nhất.
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ e bị nám 2 bên gò má, da nhạy cảm thì nên dùng gì được ạ :3
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ mình cũng giống bạn. Me mình xài serum nhau thai cừu của Úc rosanna. tốt lắm bạn. Tùy theo da mà hai hay ba tháng là nám mờ, mà da trắng mịn lắm. Mẹ mình hai tháng là thấy hiệu quả rõ rệt rồi !
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

b tham khảo loại này nhé, mình đang dùng, thấy trị nám hiệu quả đó b, da trắng lên dần mà thấy có thành phần trà xanh chống lão hóa đó b
    https://www.facebook.com/miuspa68/me...5226490&type=3
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 143 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị dùng ponds thấy thế nào ạ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi linh.tyt Xem bài viết
    em dùng pond mẹ nó ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bocuabem
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

kem của công ty miss san, xài là thích mê
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị dùng dòng da liễu Eucerin của Đức, dòng Even brighter dưỡng trắng, trị nám da. Em mua mấy hủ cho cho mẹ và bạn mẹ em dùng được lắm, khen tới tấp luôn. Kem ban đêm rất ẩm nhưng sáng ra thấy rất thích. Dùng khoảng 1-2 tuần là thấy kết quả liền. Hoặc em thấy U30 cũng dùng kem có Q10 chống nhăn, Eucerin cũng có dòng này. Với chị phải xài kết hợp đắp mặt này nọ, các phương pháp tự nhiên, nhưng tuổi này là phải dùng đến kem dưỡng thêm chị ơi. với chị có thể uông thêm collagen cho da với tóc. cái này thì em đảm bảo nè, công ty em người người uống collagen luôn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2