TIN TÀI TRỢ.

Kem dưỡng trắng da body us của hàn quốc: chị em vào đây cho ý kiến ah

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.9K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 168 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

tình hình là em mới bít về sản phẩm làm trắng này, chị em nào đã dùng qua cho em ý kiến với ah1331299564598563302_574_574.jpg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 142 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Mình cũng xí xớn 1 1 tuýp mà chưa có thời gian dùng. Lười quá. Ai cần mình để lại cho 90k nhé (mình mua 115K nhé)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 385 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Ghi là us uk j đó nhưng toàn TQ hết à b ơi... M khuyên chủ top đừg hi vọg j e này lúc mới biết m cũg ham hố lm vì gần đây sp đc rao bán rất nhìu từ 123, muare, flickr, fb.. Giá từ 100-300k là cùg. Mấy chủ shop kêu là nhập từ Hàn quốc Hàn xẻng j đó về mà xạo ko à. M nge kể lại ở trên này, có c kia đưa chồng cái tuýp kem này vì lúc ấy chồng chị đó đang côg tác ở Hàn, anh này mag sang hỏi mấy e bên đấy, thì mấy e ấy bảo là ko phải chữ HQ!!! sợ luôn.
    Hàng fake ko đó chủ top. Hãng này là có thật uy tín bên Hàn, nhưg VN m toàn nhập hàng fake thôi có chủ shop hét giá 1 tuýp tới 600k... Nge kể còn có shop bỏ hết kem bên trog ra thay kem trộn kem fake j đấy vào .....
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lạy chúa, còn vụ thay kem bên trong = kem trộn nữa sao
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Kem này xài tốt lám hả các mẹ?Sao nhiều chỗ hét giá cao giữ vậy?
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hùi trước cũng ham hố lắm, nhỏ bạn quảng cáo chị làm chung với nó xài nói ok lắm. 2 đứa ham hố mua, nhớ không lầm là có 85k/ tuýp à! Kem này bôi lên da thấy ghê ghê :v (như kem trộn í) không được như nivia thấm luôn vào da.hichic...thấy không hiệu quả...thành thật khuyên bạn không nên xài. Mà thấy giá bán tùm lum, giá rẻ vậy chắc toàn đồ giả thôi.
    May mắn đến với bạn, với tôi, với tất cả mọi người
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em có biết 1 loại kem trắng da hàn quốc này tốt lắm, xài cho mọi loại da k kích ứng, em mua của chị này, 01662358259. chị ấy bán hàng dễ thương lắm ạ,