TIN TÀI TRỢ.

kem dữơng trắg da

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị nào có kinh nghịêm cho e hỏi khi e bôi kem lên mặt mà mặt em đổ dầu ra hay mồ hôi j đó nói chung là rất nhìu vậy cái đó tốt hay xấu ạ. Mà e xài thì thấy ok lắm da kũg trắg lên chỉ sợ ko xài nữa thì nổi mụn hay có biến chứg chị nào biết chỉ e với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em bnhiu tuổi rùi và dùng kem gì vậy?
    STANDING ALONE doesn't mean I'm ALONE.
    It means I'm SRONG enough to handle things all by myself
    • 269 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

dừng ngay nhé.da mà đổ nhiều dầu rồi sẽ to lỗ chân lông đấy.lúc đấy có mà khóc tiếng mán
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeMeoBongB Xem bài viết
    Em bnhiu tuổi rùi và dùng kem gì vậy?
    e mới 18 thôi ạ, kem này là delux nhờ bạn mua dùm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lavender296 Xem bài viết
    dừng ngay nhé.da mà đổ nhiều dầu rồi sẽ to lỗ chân lông đấy.lúc đấy có mà khóc tiếng mán
    dạ hiện nay e ko thấy lỗ chân lôg to ra
    • 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giờ chưa thấy nhưng dấu hiệu đó dẫn tới lỗ chân lông to ra. Ý chị ấy là thế.
    Chị thì chưa bị thế bao giờ. theo chị em nên dùng cách thiên nhiên, bổ trong đắp ngoài. WTT chia sẻ nhiều cách lắm đó. Còn kem dưỡng da thì tốt xấu cũng tùy người, có người thấy tốt có người thấy không hợp mà.
    Kem Delux này của TQ à? Chị search google không có nhiều thông tin.
    STANDING ALONE doesn't mean I'm ALONE.
    It means I'm SRONG enough to handle things all by myself
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 99 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Đừng cái gì cũng bôi lên da mặt em nhé! Lãnh đủ đấy
    open - minded
    • 152 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xunahi Xem bài viết
    Mấy chị nào có kinh nghịêm cho e hỏi khi e bôi kem lên mặt mà mặt em đổ dầu ra hay mồ hôi j đó nói chung là rất nhìu vậy cái đó tốt hay xấu ạ. Mà e xài thì thấy ok lắm da kũg trắg lên chỉ sợ ko xài nữa thì nổi mụn hay có biến chứg chị nào biết chỉ e với
    C cũng bị như vậy. Cơ bản là da c là da dầu sẵn rồi mà kem trắng da thường lại dạng đặc nén nên c thoa là bị đổ đầu và mồ hôi ngay, gặp bây h ở sg nóng nữa. Thường sau khi c thoa kem 30' thì c sẽ lấy khăn giấy thấm lên để lấy bớt lượng dầu trên da rồi đi ngủ. Đến nay da c ko bị ảnh hưởng gì cả
    Nhưng c khuyên e ko nên dùng kem Delux vì nghe nói là kem TQ e ạ. E mới 18 thôi nên chăm da bằng các sp thiên nhiên nha, yến mạch, đậu đỏ e lấy đắp mặt nạ cũng trắng da mà lại an toàn e ha
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeMeoBongB Xem bài viết
    Giờ chưa thấy nhưng dấu hiệu đó dẫn tới lỗ chân lông to ra. Ý chị ấy là thế.
    Chị thì chưa bị thế bao giờ. theo chị em nên dùng cách thiên nhiên, bổ trong đắp ngoài. WTT chia sẻ nhiều cách lắm đó. Còn kem dưỡng da thì tốt xấu cũng tùy người, có người thấy tốt có người thấy không hợp mà.
    Kem Delux này của TQ à? Chị search google không có nhiều thông tin.
    dạ e cảm ơn c nhìu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranghuyenbg Xem bài viết
    theo mình thấy sd mỹ phẩm b nên dùng cả bộ chứ 1 sp thì thực sự k có hiệu quả mấy, nhưng b dùng kem gì mà bị da đổ mồ hôi thì k nên dùng nữa ạ, còn dùng sp r dừng có bị sao k thì b cần học 1 vài bí k mua kíp đọc thành phần, chỉ nhờ người mua khi thực sự biết mình mua cái gì (thành phần sp có những gì), cách đơn gian để có làn da sáng mịn, k mụn gì thì nên tránh chất kích thích, ăn đồ nóng, cay, ăn nhiều rau quả các màu, bổ sung đủ chất dinh dưỡng, quan trọng là uống nhiều nước, giảm thức đêm, đi ngủ sớm nếu có thể, cách sinh hoạt của b được thể hiện rõ lên khuôn mặt b, cách này lâu nhưng mà tốt về lâu dài; nếu như k có hiệu quả thì b có thể tham khảo thêm 1 số sp tại topic của mình hoặc ib trên đây hay fb https://www.facebook.com/tranghuyen910111?ref=tn_tnmn mình sẽ trl hết ạ
    dạ e cảm ơn c
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nemow Xem bài viết
    Đừng cái gì cũng bôi lên da mặt em nhé! Lãnh đủ đấy
    dạ tại e thấy bạn e ai xài kũg tốt hết nên mua về dùng thử, ai ngờ đâu bị vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JumieHuynh Xem bài viết
    C cũng bị như vậy. Cơ bản là da c là da dầu sẵn rồi mà kem trắng da thường lại dạng đặc nén nên c thoa là bị đổ đầu và mồ hôi ngay, gặp bây h ở sg nóng nữa. Thường sau khi c thoa kem 30' thì c sẽ lấy khăn giấy thấm lên để lấy bớt lượng dầu trên da rồi đi ngủ. Đến nay da c ko bị ảnh hưởng gì cả
    Nhưng c khuyên e ko nên dùng kem Delux vì nghe nói là kem TQ e ạ. E mới 18 thôi nên chăm da bằng các sp thiên nhiên nha, yến mạch, đậu đỏ e lấy đắp mặt nạ cũng trắng da mà lại an toàn e ha
    dạ e cảm ơn c