TIN TÀI TRỢ.

Kem bướm NQ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 20t bị mụn ẩn dưới da và rất nhiều loại mụn khác nhau làm gì cũng ko hết.nghe người quen giới thiệu kem bướm nên tính xài thử.Da em thuộc loại nhiều nhờn và lỗ chân lông to liệu có xài được ko ạ? Ko biết kem này phải kem trộn ko nhỉ? Ai đang xài loại này cho em xin cái rw đi ạ.cám ơn mọi người nhiều.
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 60 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

má ơi, nhắc tới em này sợ phải biết... Nó cực kì kén da luôn đặc biết là ko dành cho da nhờn và dầu... Em có con em xài kem này da đẹp lắm, nó xài gần 1 năm trời mà ko có 1 tí mụn, lỗ chân lông se khít, da mặt trắng hơn cổ thấy rõ rệt. Hỏi ra mới biết ban đầu mẹ nó mua tính xài nhưng ko hợp nên đưa cho nó xài.. EM cũng tò mò vì da em toàn xài mấy cái mỹ phẩm đắt tiền ko àh, mà em này rẻ nên dự tính test thử nếu oke chuyển hẳn sang luôn cho tiết kiệm... Thế là em trích 1 cục kem trong hộp của con em về test... Cảm giác thoa lên thì khá rít và bệt kem, còn bị hầm da làm da liên tục đổ mồ hôi... Mà em chỉ thoa buổi tối thôi, kết quả là sau 4 ngày mặt nổi lên 5 cục mụn bọc cực to và nhức... Và khẳng định là da mình thì tự mình biết nó có vấn đề hay ko liền, ko thể nào ko ăn đồ nóng và xài bất cứ gì khả nghi khác nên cuối cùng chắc chắn là do kem bướm này... Ngưng ngay, hết mụn nó để lại vết thâm cục nào cục nấy chà bá... Bởi, bạn nào tính xài thì có thể mua về thử vì giá thành khá rẻ vì nếu xét ra tầm 70k, 10 hộp bướm kiểu này chưa bằng 1 hộp của em thường xài nữa... Còn về việc da có hợp với bướm ko thì hên xui đi hén
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc trước da của em đẹp lắm. Cái bạn em giới thiệu kem này giá 120k em xài thử hết 1 hộp cái ngưng thì da mặt bị ngứa nổi mụn và thâm đen nữa.