Dạo này em phát hiện dưới mắt bắt đầu có nếp nhăn dài từ chân mắt tới đuôi mắt, và vết thâm nữa. Trước thì em không quan tâm lắm tới các mỹ phẩm dưỡng. Nhưng hôm rồi mất ngủ,dậy sớm em xem chương trình " Phong cách nữ hoàng" ở trên kênh Fansipan. Đại khái chương trình dạy trang điểm, dưỡng da , cách chọn trang phục. Chương trình hum đó em xem là về dưỡng mắt. Cô người mẫu bọng mắt to và vết thâm , nhăm cũng nhiều. Cô chuyên viên ( ko biết tên ,người nước ngoài) hưỡng dẫn cách dưỡng bấm huyệt massa,ngoài ra còn giới thiệu cái kem dưỡng, và thanh lăn massa xóa vết thâm,nhăn, bọng mắt. Thực hành trên 1 bên mắt cô người mẫu em thấy rất hiệu quả. sáng và giảm nhắn đi hẳn. Có điều, ko hề nói tên cái thanh lăn, hay kem dưỡng là của hãng nào ,giá thành bao nhiêu. Em có tìm thông tin trên mạng thì có loại Ganier thỉe quá có 90k_ ko yên tâm.
Em tìn thấy loại khác của clinique ( hình rất giống với cái em xem trên tivi )thì mắc quá 750k >"< .còn kem xóa nhăn của hãng này thì chắc cũng tiền triệu >"<
Các mẹ có ai xài của hãng clinique này chưa, cho em biét với. Không thì giới thiệu cho em xem loại nào tốt nhé .thank các mẹtrước