TIN TÀI TRỢ.

Hot boy thành kẻ xấu xí vì lăn kim hậu quả kinh khủng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.42K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 56 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình thấy bạn này trên trailamdep.blogspot.com coi sợ quá chia sẻ cho cả nhà cảnh giác nha huhh

Mình không biết chèn hình bạn nào vô đọc rồi coi hình da mặt bạn ấu nha ghia lắm
    http://trailamdep.blogspot.com/2014/...o-cay.html?m=1
    Thậtkhổ vì chính mình lại bị hủy hoại da bởi chính mình, Bảo đã mất rất nhiều công sức cũng như thời gian và tiền bạc để dưỡng da vì Bảo đang làm PB cho 1 công ty hằng ngày phải gặp khách hàng là dại diện nên mình lúc nào cũng phải sạch sẽ và đẹp đẽ trước mặt các khác hàng và trong 1 lần dại khờ B đã nghe lời con bạn đi CẤY TẾ BÀO GỐC BẰNG PHƯƠNG PHÁP LĂN KIM và làn da bị hủy hoại nghiêm trọng bất chấp mọi hứa hẹn về công dụng của nó trên mạng

trên mang nó nói: trị xẹo lõm nhờ lăn kim, da căng đẹp nhờ lăn kim, da tươi trẻ nhờ lăn kim, trị dầu nhờn nhờ lăn kim, lăn kim phương pháp thần tiên các bạn cứ thử lên google mà tìm có rất nhiều nhưng công dụng thì ngược lại và nhân cho 10
    Bảo bay ra SG tới 1 cơ sở lớn và nhờ tuy vấn, các chuyên viên soi da nói da  B rất đẹp vì không có các đốm đen hay các hiện tượng khác chỉ bị xẹo nhẹ do đánh nhau hồi nhỏ nên đã tư vấn Bảo công nghệ lăn núi kim trị xẹo và bôi tế bào gốc với gói cao cấp nhất
    Tin tưởng con Bạn học đã dắt mình đi và tin tưởng nơi làm ăn uy tính Bão đa làm tại đây chịu đau đớn để cấy tể bào gốc hãy tưởng tượng hằng trăm cây kim đang đam vô da mình thật kinh  khủng và khi về BMT 1 điều kinh khũng đã diễn ra >.<
    Khi dược 2 tuần sau khi lăn kim dù đã tuân thủ ngặt ngèo các chỉ định của bác sỹ nhưng da bảo vẫn bị hủy hoại dần. bị NHĂN NHEO rất rất nhiều, bong tróc từng vẩy nhỏ như lột da nghĩ đó là tác dụng của lăn kim nên Bảo ráng đợi nhưng ôi trời đâu có thương người và đây là hình ảnh của Bảo sau 1 tháng lăn kim tróc nguyên cả mặt

(MỚI ĐẦU CÒN ĐỞ còn đẹp hơn bây giờ)

Các bạn có thể thấy:

da đen đi
    mụn rất nhiều
    xẹo nổi rỏ hơn
    da nhăn nheo rất nhiều và sau đó 1 tuần bạn sẽ không nhận ra tớ nữa :'(

(SAU NÀY TỞM DẦN THEO TIME)

Tâm lý của mình là hoảng loạn cực kì vì đã hơn1 tháng rồi nhưng da mình lúc nào cũng rất dễ lên mụn, bắt nắng vè đen kinh khủng dù mình đã dùng kem chống nắng, bao bịch rất kỹ nhưng càng làm da tệ hơn.
    Và không cam chịu số phận mình đã chăm sóc da lại: dùng dầu oliu max giảm nếp nhăn, dùng các loại mặt nạ thảo dược tốt nhất nhưng tất cả đều là công cốc. thậm trí càng tệ hơn xẹo nổi rõ như ban ngày.
    các bạn có thể tháy làn da đen lỳ và thảm hại của mình dù đã gọi điện lên nhờ tư vấn rất nhiều nhưng chả giúp ích được gì.

Và đây là làn da của mình sau 3 tháng 1 làn da đen, dầy nhăn nheo và nhiều xẹo rất là đau khổ mắc cảm không dám ra đường.

Và suốt 4 tháng sau đó không 1 ngày 1 giờ nào da mình không có mụn tình hình mụn đầu đen rất rất nhiều

Nói chung sau 4 tháng tình hình da mình như sau:
    da dày rất đen và lỳ, nếu trước đây chỉ cần dùng mặt nạ là trắng da lên 1 tông thì bây giờ vô tác dụng.
    mụn rất nhiều đặc biệt là vùng chữ T
    lỗ chân lông dãn to ra như cái đầu cây kim
    xẹo thâm bắt đầu có
    da bị lão hóa nhăn nheo rất nhiều
    da trắng không đều màu chỗ đen thêm chổ sáng màu
    Da cổ mà trắng hơn cả da mặt

Bảo không cam tâm quyết dùng mọi phương pháp mà Bảo biết dưỡng da lại từ đầu mày thích đen ư, tao cho mày đen luôn, đắp mặt nạ nghê tươi cùng bột gạo, tác dụng trị xẹo và nếp nhăn như bắt nắng cực kỳ chấp nhận luôn
    Sau 1 tuần kiên trì đắp mặt nạ da Bảo đen đi rất nhiều bù lại đã đở xẹo, mụn và nếp nhăn cùng sự kiên trì trong việc maxa bằng dầu oliu và các phương pháp tắm trắng da mặt da mặt Bảo vẫn đen lỳ khó trắng nhưng đã cải thiện hơn rất nhiều 

Đối với các bạn những tấm hình trên thật kinh tởm và ghe gớm như đối với mình nó đã là 1 quáy trình nửa năm lâu dài để khắc phục giưof có thể Bảo phải mất 1-2 năm nữa mới được 85%  như trước.
    Với kinh nghiệm đau khổ này giưof da tay Bảo trắng hơn da mặt, Bảo khuyên cả nhà nên cẩn trọng và đừng tin tưởng vào việc lăn kim cấy tế bào gốc vì nó làm hư hại mất các kết nối cô la gen trên da mặt khiên da bị chảy xệ, làm to lỗ chân lông, xẹo kg thấy mất đâu còn thấy nổi rõ hơn
    Lưu ý là da Báo rất khỏe xài rất nhiều loại Mỹ phẩm và cũng như các loại mặt nạ đều không sao, da mạnh như vậy còn bị hủy hoại huốn chi là làn da của các bạn gái
    KINH NGHIỆM ĐAU ĐỚN CỦA BẢO BẢO MONG MỌI NGƯỜI TRÁNH XA NÓ RA và SHARE bài viết này cho mọi người cùng biết đừng tin vào những lời quảng cáo ngọt ngào trên magj rồi tiền mất tật mang
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 70 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tội nghiệp bạn. Đúng là đang đẹp mà 1 giờ sau thành xấu ko dám soi gương nữa là cảm giác rất kinh khủng
    • 56 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meemmui Xem bài viết
    Tội nghiệp bạn. Đúng là đang đẹp mà 1 giờ sau thành xấu ko dám soi gương nữa là cảm giác rất kinh khủng
    Đừng tin những lời hoa mĩ của lăn kim hik hik lăn kim quoảng cáo hay thiệt