Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về viên uống trắng da Ivory caps , ai đã dùng cho em xin review ạ!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.61K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 286 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Chào các chị em!
    Như tiêu đề, em muốn hỏi chút vấn đề về viên uống Ivory , mong chị em chia sẻ nha :
    - mọi người uống I kèm vitc loại nào? Em nghe nói nếu mua c dạng vỉ ngoài hiệu thuốc uống cùng sẽ chả có công dụng gì cả @@ , nên mua c làm đẹp cơ ? Cái này có đúng kô ạ?
    - mọi người uống Ivory da có đỡ mụn hơn không ? em chỉ sợ viên này thải lọc độc tố qua da chứ không qua đường nước tiểu , nếu thế mặt sẽ mọc mụn nhiều hơn , dù cơ thể khỏe hơn đi chăng nữa.
    Cám ơn mọi người đã quan tâm .
    Cuộc đời tôi là một đường thẳng... Chỉ bởi gặp cậu mà rẽ ngang...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 286 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Upppppppp
    Cuộc đời tôi là một đường thẳng... Chỉ bởi gặp cậu mà rẽ ngang...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 184 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chi ko tin tuong vao vien uong va pp tiem trang em ah...vien uong thi tam an toan nhung phai uong lau dai con pp tiem thi mien ban vi se suy than nguy hiem lam...em muon trang neu co dieu kien thi uong thuoc dieu tiet hoc mon va bo xung lam cho da sang len ket hop voi duong kem body chu em uong thuoc chac den 5,10 nam moi trang nhu em muon hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaLe1280
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng ivory caps nè b.mình uống kèm vit c prupitan, hông bit viết đúng k nữa, uống collagen vs vit e.dc hơn 1 tháng rồi thấy da mịn màng lắm b à.ăn cay nóng mà chả bị cái mụn nào luôn.trắng thì chưa thấy vì thấy review phải tầm 6, 7 lọ mới trắng cơ .mình dùng 2v ivo, nửa viên vit c 1 ngày.uống nhiều nước.
    comment by WTT mobile view