TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về trị nám

• 0 Lượt chia sẻ
  • 586 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã là mẹ của 2 đứa con,mình đã dành quá nhiều thời gian để chăm sóc và bỏ mặc ngoại hình của mình, bây giờ 2 con đã lớn nên mình muốn nghĩ cho bản thân nhiều hơn, gần đây mình có đọc 1 bài báo nói về công nghệ trị nám triệu đô Mezo gì đó khá là hiệu quả, mình thấy cũng thật nhưng không biết là báo chí có nói quá hay không, nên mình muốn hỏi mọi người ai đã điều trị công nghệ Mezo này rồi thì cho mình xin ý kiến. mọi người xem giúp mình có phải báo lá cải hay không để mình còn phân biệt thật giả.https://news.zing.vn/mezo-cong-nghe-trieu-do-trong-dieu-tri-ro-nam-post994952.html
    MewlNbYmk9kGQ_SpHf8SAQytUSzkrzFlwL6hDInlYzHy-9J4a48nAc13FJK6MyKWLhKkNIFZLRS3clKqo78mDUZYLkyhvw

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị chỉ cần dùng kem trị nám Quin là ổn ạ, mẹ em cũng bị nám dùng bh hết roiif ạ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn uống thử thuốc trắng da trị nams hoa đào+bí đao+vỏ quýt thử xem sao-có thể tự làm hoặc đặt mua
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NgoanDao248 Xem bài viết
    Chị chỉ cần dùng kem trị nám Quin là ổn ạ, mẹ em cũng bị nám dùng bh hết roiif ạ
    Bạn ơi mẹ bạn dùng bao lâu rồi và khỏi lâu chưa. Mình cũng bị nám mà khó chữa quá
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đi spa nhé bạn