TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về sữa ong chúa royal jelly hãng sunlife mua từ úc làm giảm mụn đẹp da.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.13K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các chị ơi e mới đc ng nhà đi úc về cho 1 lọ sữa ong chúa dạng viên nang 1000mg, 100v 1 lọ.
    Chị nào đã dùng có kinh nghiệm chỉ e nên uống khi nào và bao nh viên 1 ngày với.
    Thank các chị nhìu mf3268-2318

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 78 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn đọc cái hướng dẫn sử dụng của nó trên vỏ hộp là biết thôi chứ sao nữa (trừ khi bạn ko bít TA nha), mình cũng đc người quen mua cho 1 hộp SOC của ÚC nhưng là 365 viên cơ, mỗi ngày một viên, nói chung cái này phải uống lâu dài, 6 tháng trở ra mới nhìn thấy tác dụng, mình uống đc gần 2 tháng rồi chưa thấy xi nhê gì, chỉ thấy td rõ nhất là ăn ngủ điều độ hơn và ko có bị mấy bệnh vặt vãnh như cảm cúm nữa, còn đẹp da ntn thì mình chưa cảm nhận đc
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi windyday Xem bài viết
    bạn đọc cái hướng dẫn sử dụng của nó trên vỏ hộp là biết thôi chứ sao nữa (trừ khi bạn ko bít TA nha), mình cũng đc người quen mua cho 1 hộp SOC của ÚC nhưng là 365 viên cơ, mỗi ngày một viên, nói chung cái này phải uống lâu dài, 6 tháng trở ra mới nhìn thấy tác dụng, mình uống đc gần 2 tháng rồi chưa thấy xi nhê gì, chỉ thấy td rõ nhất là ăn ngủ điều độ hơn và ko có bị mấy bệnh vặt vãnh như cảm cúm nữa, còn đẹp da ntn thì mình chưa cảm nhận đc
    1-2 viên 1 ngày với bữa ăn. Chắc là uống sau ăn đúng ko c?

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 78 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình đọc trên mạng thì mn khuyên nên uống 1 giờ cố định trong ngày, trước lúc ăn khoảng 1 tiếng là tốt nhất, còn nó ko ghi cụ thể ntn thì bạn uống lúc nào cũng đc