TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về phòng mạch da liệu của bác sĩ trần ngọc ánh ở phan xích long

• 8 Lượt chia sẻ
  • 73K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hiện tại da mặt mình không có mụn nhiều mà có lông ở mặt,mình lên mạng xem thì thấy bác sĩ ánh có phòng mạch ở đường phan xích long và có dịch vụ triệt lông vĩnh viễn,nhưng mà mình thấy bài post mình xem là cách đây 2 năm rồi nên mình không biết hiện giờ phòng mạch của bác sĩ ánh còn dịch vụ đó không và giá cả thế nào? ai biết thì giúp mình với,mình cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 281 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giá cả tot,dịch vụ cũng dc,nhưng chờ lâu,nên goi dt đat truoc
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn bạn,nhưng cho mình hỏi giá tốt là khoảng bao nhiêu vậy bạn,vì mình thấy tốt cũng tùy người nữa hic hic,cảm ơn bạn luôn
    • 794 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

hì cái đó thì minh nghĩ chắc bạn sẽ phải lên đó hỏi thôi ban à .... có điều chờ thì ôi thôi ... lần trươc mình cũng trị mụn bên bác ây, vưa xa vừa mệt, giảm thì có giảm nhưng thời gian lại nổi , nên nản ko đi nữa, xa mà đợi lâu chết, đặt qua dt cũng đợi xếp hàng đi thạt sớm ,khổ thân ....hichih... giờ nhớ lại còn ớn ....
    Gia đình nhỏ của tôi , tôi yêu .... I love my family...
    1475793_415356418593402_418092301_n
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    còn ai có kinh nhiệm từng triệt lông ở bác sĩ ánh không,chia sẻ với mình với cảm ơn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    còn ai có kinh nghiệm ko up up ~~
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang trị mụn chỗ bác sĩ ánh đây,nhưng sao thấy hoang mang quá,trị hết rồi nỗi nữa giờ trị lại,không biết sao nữa
    Còn vụ triệt lông hồi năm ngoái khoảng tháng 11 em có lên lầu hỏi (ở dưới là khám bệnh,ỡ trên lầu 1 là thẩm mỹ viện)có dịch vụ triệt lông,giá triệt ỡ chân là 1 triệu 1 lần đó chị chưa tính bắp đùi,giá là năm ngoái không biết giờ có tăng hay không nữa,em đang đễ giành tiền triệt lông đây....
    • 140 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bác sĩ ánh rất đông. nếu bạn muốn khám và ko phải ngồi đợi chờ thì gọi 1080 có dịch vu đăng ký tên để khám bác sỉ Ánh
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic.. mặt mình cũng đang bị mụn ghê quá, do công việc cứ phải đi lại nhiều, da còn bị nhờn nữa, cho mình địa chỉ bác sĩ Ánh đựơc không? ai có ý định đi bs Ánh nữa thì rủ mình đi cùng với
    • 362 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Số đt đăng ký của bác sĩ Ánh nè bạn : 083.5172553...bạn gọi điện hẹn lịch khám là xong, tên tuổi, mấy giờ, lấy số thứ tự luôn..., bạn chỉ việc tới đúng giờ và lại quầy đăng kí hỏi tên của mình là được
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi có ai có sđt di động bác ánh không cho e xin với,e làm mất mất rùi.hic
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thời gian khám bệnh của bác sĩ ngọc ánh, phải gọi điện lấy số trước mấy ngày, mình từ bến thành đi thì nên bắt xe buýt số mấy, thanks các bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 79 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Vài tháng trước khám bác sĩ Ánh thì khi mình gọi điện đặt chỗ, vd mình gọi thứ 2 thì thứ 2 2 tuần sau mới có chỗ cho mình. Có nghĩa là phải chờ 2 tuần đó. Khám nhiều lần ở đây rồi nhưng không kiên nhẫn được . Kiên trì uống thuốc thì mụn hết thật đấy ạ
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình là nam, da dầu, bị mụn cũng 1 năm nay, cũng trị nhiều thuốc, mình cũng có đi bv dlieu nhưng chủ yeu chỉ cho 2 loại thuốc, uống 1tgian lại nổi lại, mà cviec mih cường độ cao nên cũng hay phát lại mụn. Mih nghe có bsy Tran ngọc Ánh rất nổi tiếng, mình cũng đã đặt giờ khám nhưng bạn nào đã di khám có thể cho mjh hỏi di khám tại bsy Ánh thật sự có hiệu quả ko, và chi phí chữa bệnh nhu the nao? Thanks!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hichichick Xem bài viết
    Mình là nam, da dầu, bị mụn cũng 1 năm nay, cũng trị nhiều thuốc, mình cũng có đi bv dlieu nhưng chủ yeu chỉ cho 2 loại thuốc, uống 1tgian lại nổi lại, mà cviec mih cường độ cao nên cũng hay phát lại mụn. Mih nghe có bsy Tran ngọc Ánh rất nổi tiếng, mình cũng đã đặt giờ khám nhưng bạn nào đã di khám có thể cho mjh hỏi di khám tại bsy Ánh thật sự có hiệu quả ko, và chi phí chữa bệnh nhu the nao? Thanks!
    chữa ở bác sỹ ánh cụng được đó bạn. mà cũng tùy có ng được ng không nhưng mình thấy đa phần là đượcnà. một lần khoảng 500 bạn ak. vừa thuốc uống vừa xức bạn nhé'
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình các bạn bị mụn thì do 2 yếu tố tác động : một là từ môi trường bên ngoài ( không khí , nước ... ) hoặc là do ăn uống .. .
    Nên dù có điều trị bên ngoài xong mà các bạn vẫn k có 1 chế độ ăn uống loại trừ những thứ gây mụn thì nổi lại là chuyện bình thường thôi .
    • 1,463 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

khám ở đây chờ mòn mỏi luôn nha, khách động ko lấy stru7ooc1 thì nhiều khi ngủ lun. Thuốc uống cũng kháng sinh, cũng bôi vậy , ngưng là lên lại, Tớ không hợp. Hic
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Style_ladies Xem bài viết
    khám ở đây chờ mòn mỏi luôn nha, khách động ko lấy stru7ooc1 thì nhiều khi ngủ lun. Thuốc uống cũng kháng sinh, cũng bôi vậy , ngưng là lên lại, Tớ không hợp. Hic
    Mình cũng v, ngưng uống thuốc bị nổi lại. Nhưng giờ chẳng biết làm sao.
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình mới đặt chỗ ở đây. 2.7 mới đi mà sao nghe ai trị rồi cũng bị lại vậy. hoang mang quá
    • 299 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy chị ơi cho em hỏi : ở trên lầu chỗ phòng mạch bác sĩ Ánh có 1 phòng chăm sóc da, có ai có số đt hay website của cái phòng trên lầu đó ko, cho e với, e đang đi chăm sóc da ở trên lầu nhưng bây giờ e đi học ko lên đc, cần hỏi vài điều, chị nào biết cho em với nha, e cám ơn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2