Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi dịch vụ nặn mụn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 861 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang sử dụng nạ bắc s-white + uống thuốc bắc đc 2 tuần. Mụn mình do nội tiết chứ trước đây da rất đẹp ko có mụn. Jờ mình muốn hỏi là mụn ra có cần đi lấy mụn ko hay tự nhà nặn đc. Tại mình thấy mụn lên 2-3 rồi xẹp. Dịch vụ nặn mụn ở đâu nặn triệt để và ko sưng hay thâm sẹo. Tại mụn mình ko nặng lắm. Dịch vụ nặn bên Shynh có tốt ko. Tại mình thấy nặn nhiều lần mới hết. Mà mình muốn đi 2-3 lần là sạch luôn. Mình ở quận 10 gần bên spa chị Shynh luôn. Ai có kinh nghiệm chỉ mình với nha. Thanks ạh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình với e mình đã nặn mụn bên shynh rồi. Dịch vụ được lắm bạn cứ yên tâm đi nhé. Nếu mụn nhỏ và ít thì chỉ hơi đỏ vài ngày là hết thôi. Mình chưa thấy chỗ nào nặn mà ok như bên shynh. Chúc bạn mau hết mụn nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mebetun9789
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng dùng nạ bắc nè, mình dùng hết 2 sét rồi mà thấy hk tiến triển tí nào, thường thì dùng 3-5 ngày là đi nặn mụn được rồi, mà mình dùng hơn 1 sét mụn mới lên luôn, chưa kể mình chưa nặn mụn ở shuynh ak, nặn ở đó nữa chắc tốn nhiều tiền lắm ak, nản quá hk dùng nữa, hjx
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

K nên tự nặn mụn ở nhà đâu, vì m thấy nguy cơ tự nặn sẽ bị thâm và sẹo rất cao =.=! Da m đó h thuộc loại k có mụn theo m.n xung qanh đánh giá, lâu lâu thi fat hiện trên da có mụn đầu đen. Hum trc rãnh nên qa spa shynh nặn xem da mặt m ntn, nặn xong đúng bất ngờ lun, mụn đầy cả mu bàn tay of c nặn cho m, mụn dưới da nên m k phát hiện đc, nên m mới dùng nạ và đag đợi cuối tuần đi nặn...nhịn ăn nhịn mua sắm để dành xiền nặn mụn huhu...cố gắng đi nặn thêm 1-2l nua thuii =.=!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vanila1298