TIN TÀI TRỢ.

Hỏi địa chỉ chữa mụn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 908 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E là nữ, năm nay 20 tuổi bị mụn từ lúc 15 tuổi. E đã chữa ở rất nhiều nơi những vẫn không khỏi, lúc đầu chữa thì còn đõ đõ 1 chút nhưng càng chữa thì lại bị nhiều hơn. Các mẹ cho e hỏi có chỗ nào chữa mụn đảm bảo không ạ. E cám ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em đã dùng những sản phẩm gì rồi?
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangbich2112 Xem bài viết
    E là nữ, năm nay 20 tuổi bị mụn từ lúc 15 tuổi. E đã chữa ở rất nhiều nơi những vẫn không khỏi, lúc đầu chữa thì còn đõ đõ 1 chút nhưng càng chữa thì lại bị nhiều hơn. Các mẹ cho e hỏi có chỗ nào chữa mụn đảm bảo không ạ. E cám ơn
    Độ tuổi này dễ mọc mụn lắm e. Em nên đi chữa sớm không để lâu lại càng khó chữa đấy. Bây giờ chị thấy nhiều người đi chữa mụn bằng công nghệ cao lắm. Em thử tìm hiểu xem thế nào. Trước chị có chị bạn đi trị mụn bằng phương pháp này rồi, thấy khá là hiệu quả, được lâu lâu rồi mà ko thấy mụn tái phát. Chúc e sớm chữa khỏi mụn nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu ở sài gòn thì em đến pk Da Liễu của bs Trở điều trị xem nhé! hùi trc chị bị mụn đầy cả lưng chữa 1 tuần là hết hẳn luôn