TIN TÀI TRỢ.

Hết sạch mụn nhờ thay đổi chế độ ăn

• 3.5K Lượt chia sẻ
  • 122K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 74 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cán on bạn chia sẻ nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mua cao atiso và collagen ở đâu vậy
    comment by WTT mobile view
    • 61 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

ăn trái cây nhiều cũng không bổ sung nhiều chất xơ đâu, bạn phải ăn lượng rau củ gấp 4 lần lượng trái cây
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhìn hình ảnh này mà cũng muốn có khuôn mặt hết sạch mụn à. Không biết có thành công không nữa nhỉ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ em chữa vết thâm, ngừa mụn và làm trắng da cho em nhờ phấn hoa và mật ong.

Mụn thì tuỳ da tuỳ người và tuỳ cách điều trị, nhưng sau khi hết mụn cũng là một bài toán
    Hồi í em đi làm thức khuya, uống cafe như uống nước lã, sau đợt 1 tháng chạy deadline thì mặt em cũng tưng bừng
    Em ăn uống điều độ xong hết mụn nhưng da bị vết thâm đau khổ lắm

Đợt đấy đúng đợt mẹ em đi bắc về, lấy phấn hoa ngâm với mật ong cả tuần liền rồi đắp lên mặt cho em, giờ da mặt em đẹp lại như da em bé rồi các mẹ ạ.
    Các mẹ nên thử cách này xem, tuy hơi lâu nhưng tự nhiên và an toàn, trong phấn hoa mẹ em cho cả bột nghệ vào, cũng dưỡng trắng, trị mụn ngừa mụn luôn ấy ạ.
    • 164 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ăn chay mình tưởng là chế độ ăn nhiều chất xơ nhất vậy mà da vẫn bị mụn, nhưng đúng là chuyển sang chế độ ăn như thế này thì da đẹp lắm đây. Mình cũng thử áo dụng coi sao, chỉ là mình không có thịt là mình thấy thiếu thốn lắm
    • 38 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn, mình cũng gặp vấn đề nan giải này TT_TT về thử xem sao, hjk
    Kem trị nám Sakura spots care là mỹ phẩm trị nám hàng đầu trong các mỹ phẩm Nhật Bản.
    Và câu trả lời "Mua Sakura chính hãng ở đâu"
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đúng là cái da cái tóc, nhìn mặt hết mụn cái là biến hình xinh đẹp luôn các chị em nhỉ. @@ Thích quá đi,
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình dùng dầu tràm trà thấy vết mụn sưng to bớt sưng hẳn và khô còi mụn nhanh lắm, nhưng nghe chị bán mỹ phẩm handmade nói chỉ dùng ở mụn sưng to , mụn bọc thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

wow, phải học theo mới được
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ăn uống là 1 chuyện, mụn còn có thể do nội tiết tố, do điều kiện thời tiết k phù hợp da, tẩy trang không sạch, sử dụng sảm phẩm skincare hay mỹ phẩm k hợp da, hoặc cũng có thể do các vật dụng như bao gối, mền, khẩu trang, etc. không được sạch sẽ nói chung là dòng da mụn mệt mỏi lắm huhu
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4