TIN TÀI TRỢ.

Gương Mặt Hóp, thon gọn, ai có kinh nghiệm chia xẻ với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 122 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là e bị mặt thịt, 2 bên má khá phúng phính, làm gương mặt e ko dc đẹp , vừa rồi e có đi HÚT MỠ MẶT ở TMV, có thon gọn hơn nhưng mấy tháng sau thì đâu lại vào đấy, có mẹ nào có kinh nghiệm chia xẻ cho e với, nghe nói chích Boxtox sẽ làm săn cơ????? và có cách nà để 2 má hóp vào ko ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 74 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi icelemonjuice Xem bài viết
    Tình hình là e bị mặt thịt, 2 bên má khá phúng phính, làm gương mặt e ko dc đẹp , vừa rồi e có đi HÚT MỠ MẶT ở TMV, có thon gọn hơn nhưng mấy tháng sau thì đâu lại vào đấy, có mẹ nào có kinh nghiệm chia xẻ cho e với, nghe nói chích Boxtox sẽ làm săn cơ????? và có cách nà để 2 má hóp vào ko ạ?
    ôi má phính nhìn dễ xương mà ss!
    cái lũ "má hóp đít tóp" như mình thì hì hục ăn để mong béo lên, cho cái mặt nó tròn vo, còn những người mặt tròn má phính như ss thì lại thik má hóp.
    ôi cái sự đời ^_^
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 17 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ^ Đúng đấy Mặt phúng phính nhìn dễ thương

Nhiều người muốn mặt nhọn, gọt mặt... trong khi đó mình muốn mặt tròn, đầy đặn tí.Ăn uống ngủ nghỉ để béo lên mà toàn vào mông đùi mới chết Nếu cậu muốn mặt thon thì cố ăn uống ít lại, ngủ muộn, làm ngược lại chắc ok
    • 775 Bài viết

• 748 Được cảm ơn

Mình hồi con gái mặt tròn như...cái đĩa, giờ nghĩ lại vẫn thèm. Mặt bầu bĩnh dễ thương mà, mình bây giờ: gầy đi thì gầy mặt trước, béo lên lại vào V2...
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/

Hãy chung tay để có thêm suất ăn miễn phí cho bệnh nhân nghèo viện Nhi TW
    • 179 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

E cũng mặt 2 má đầy thịt đây ước mơ có cái mặt như thuỷ tiên... mà chả có tiền gọt mặt vs cả sợ đau chán lém
    "Em là ai? Cô gái hay nàng tiên?"
    "Còn anh là ai? Con chó? Hay thằng điên?"
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ôi zời m nghĩ chắc chẳng bạn nào mẹt tròn và to và thịt đc như m đâu, cứ phải để tóc 2 bên má che che, mùa hè thì nóng nực chỉ muốn búi tó như mọi người mà k tự tin với cái mặt thịt của mình. Chủ top đi hút mỡ mặt có đau k, nghe sợ nhể )
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 74 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiphuongphuong Xem bài viết
    E cũng mặt 2 má đầy thịt đây ước mơ có cái mặt như thuỷ tiên... mà chả có tiền gọt mặt vs cả sợ đau chán lém
    Em nghĩ cằm or hàm bị bạnh thì mới phải đi gọt mặt chứ nhỉ? vì mặt bạnh nó nhìn xấu thật (như thủy tiên trước đây í), chứ mà chỉ có má lắm thịt phúng phính thì đáng yêu chết đi được í, đừng có gọt cắt gì nữa ss ạ! để đấy để thỉnh thoảng chồng (or người yêu) bẹo má!
    • 776 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Mặt mình dạng mặt tròn, ko tròn quay phúng phính gì, nhìn mấy nàng mặt thon, kiểu như Phạm Bằng Băng, Dương Mịch ...thì thích lắm.
    • 64 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trời cơ bản mặt mình ko mập nổi lun lun mún mặt tròn trịa hơn còn bạn thì ...+_+
    the Baddest Female - CL - 2NE1
    • 86 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

mặt tròn hay trái xoan là cấu tạo cái khung xương mặt nó thế rồi, làm sao mà thay đổi. Đi pttm cũng hên xui lắm, không phải ai cũng đẹp lên đâu, đừng liều nhé :-s.
    Cậu chỉ nên massage thường xuyên sẽ làm giảm mỡ ở mặt, cho cảm giác thon gọn, săn chắc hơn thôi, nhìn cũng khác hẳn ấy. Lúc nào mà tớ gầy là mặt thành mặt trái xoan, còn béo thì ôi thôi, lên hết cả mặt, đứa nào cũng kêu tròn quay

http://webthehinh.com/community/threads/4152/
    Link này có nói về cách massage cho mặt này, cậu search trên youtube cũng có nhiều lắm :d:d
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 699 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu bạn có xương hàm 2 bên lớn thì có thể chích botox để giúp thon gọn hàm đấy, ngoài ra mặt bị phúng phính mà săn chắc thì đẹp rùi bạn, còn nếu do nó ko săn chắc thì có thể dùng pp laser trẻ hóa da, theo mình biết là Thermage (mắc le lưỡi nhé) hoặc Triniti. Mình nhớ có đọc mục nào ở 24h hay vnexpress gì đó là V shape Face của Orient đấy, cũng dùng Botox để thon gọn mặt, bạn tìm hiểu thử xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 146 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Dùng Shaping Facial Lift của Clarins đi bạn. Kết hợp w massage. Khoảng 6 tháng là mặt thon liền. nhưng phải kiên trì mới dc bạn ạ
    • 937 Bài viết

• 1,716 Được cảm ơn

Trước mặt em cũng tròn như cái đĩa. Từ đợt sụt kg vs suy nhược, mất ngủ tầm 1, 2 tuần mặt giờ hóp vào trông nhọn hoắt sợ vô cùng
    • 122 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yumbi3 Xem bài viết
    Dùng Shaping Facial Lift của Clarins đi bạn. Kết hợp w massage. Khoảng 6 tháng là mặt thon liền. nhưng phải kiên trì mới dc bạn ạ
    bạn đã từng xài qua chưa ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 146 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

bạn đã từng xài qua chưa ạ?
    mình xài qa r b ơi ^^ ngày nào mình cũng phải massage để nó gọn hơn đó bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 523 Bài viết

• 2,280 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Muốn má hóp mời bạn đi niềng răng. Nhổ bớt vài cái rồi niềng kéo gọn vào...mặt hóp thôi rồi. Hồi xưa mình má bánh đúc mà niềng xong thành má hóp y chang mấy cô ng mẫu trên tạp chí luôn. Mỗi tội chả thấy đẹp gì, thấy hom hem thôi

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chủ top đi hút mỡ mặt ở tmv nào vậy? Có đau ko? Giá bao nhiêu? Làm ăn gì mà có mấy tháng hết tác dụng. Em tính tới tmv linh nhung hay saigon smile spa hút mỡ nội soi, ko bít tmv chủ top hút mỡ là tmv nào để mình bít mà tránh. Mình nghe nói cần tây giảm béo mặt tốt, chủ top thử xem sao.