TIN TÀI TRỢ.

giúp em tìm bộ dưỡng mỗi ngày cho da hỗn hợp dầu với mọi người!!!@@

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.48K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic,da em là hỗn hợp thiên dầu vùng chữ t,bề mặt da k đc nhẵn mà cứ lẩn nhẩn mụn í,cũng có ít sẹo thâm,nhờ các chị góp ý hộ em xem dùng cái bộ gì hàng ngày để nó cải thiện đc k da xấu quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,048 Bài viết

• 732 Được cảm ơn

Vì bạn không nói rõ bạn thích sản phẩm của hãng nào nên mình khó mà kiếm giúp bạn. Nhưng theo mình biết thì hầu hết cáng hãng MP (Lancome, Ester Launder, Clinique,...) trên website của họ phần Skin Care đều có phần tư vấn, bạn lên và làm cái Quiz để xem da mình phù hợp với dòng SP nào rồi thử thôi. Chúc bạn tìm được bộ sản phẩm như ý nha.
    The greatest gift in life is Friends
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ở Hn có sẵn mấy hãng mỹ phẩm như Dermalogical, Bellewave của Mỹ hoặc L'Occitane của Pháp đều có cả bộ dưỡng cho da hộp hợp thiên dầu đó bạn, mình có số điện thoại của bạn mình làm cho hãng Dermalogical và Bellewave, hàng chính hãng, bạn thử alo để nghe tư vấn nhé : Khoong9 khoong6 179692
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e ở hp mới chán @@ mua chả biết đâu mà lần,toàn đồ dởm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 127 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Chị cứ mua onl uy tín rồi nhờ các chị í ship vào là được mà
    • 1,473 Bài viết

• 2,971 Được cảm ơn

Dùng Vichy đi chị, bộ màu xanh lá cây Normaderm ấy. Em dùng mùa hè thấy rất thích. Nhưng mùa đông có lẽ chị phải kiếm bộ khác chứ dùng Vichy là khô lắm đấy. Em thỉnh thoảng cũng bị lên mụn với thâm, chấm kem nghệ Thorakao lên vết mụn thì nhanh xẹp, lên vết thâm thì nhanh hết thâm. yêu lắm ý!
    Hoặc mùa hè thì chị dùng Clinique kem vàng cũng ổn cho da hỗn hợp dầu.
    I want to know what love is...
    • 3,305 Bài viết

• 2,710 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkie04 Xem bài viết
    hic,da em là hỗn hợp thiên dầu vùng chữ t,bề mặt da k đc nhẵn mà cứ lẩn nhẩn mụn í,cũng có ít sẹo thâm,nhờ các chị góp ý hộ em xem dùng cái bộ gì hàng ngày để nó cải thiện đc k da xấu quá
    Em ơi nếu có vết thâm thì em thử dùng cao sâm và toner dấm táo í, trị thâm rất tốt, chị có vài vết tàn nhang mà cũng mờ đi. Em qua 2 topic đó tham khảo xem, cs dùng thấy da cải thiện nhìu, mịn và trắng sáng hơn. Da em k đc mịn là do có mụn dưới da, nếu em có can đảm thì xài cao bí đao để nó đẩy hết mụn lên, là da sẽ mịn nhưng nếu ai có nhân mụn nhìu là nó đẩy lên bét nhè luôn á, chỉ sợ bị thâm do mụn để lại thui, vì cbd như một loại thanh lọc cơ thể á, có nhân mụn là sẽ đẩy lên cho hết. Dùng cbd da mịn hơn, giảm nhờn, da sáng hơn. Em vào mấy topic trên để tham khảo thêm nha
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ--Suri Xem bài viết
    Em ơi nếu có vết thâm thì em thử dùng cao sâm và toner dấm táo í, trị thâm rất tốt, chị có vài vết tàn nhang mà cũng mờ đi. Em qua 2 topic đó tham khảo xem, cs dùng thấy da cải thiện nhìu, mịn và trắng sáng hơn. Da em k đc mịn là do có mụn dưới da, nếu em có can đảm thì xài cao bí đao để nó đẩy hết mụn lên, là da sẽ mịn nhưng nếu ai có nhân mụn nhìu là nó đẩy lên bét nhè luôn á, chỉ sợ bị thâm do mụn để lại thui, vì cbd như một loại thanh lọc cơ thể á, có nhân mụn là sẽ đẩy lên cho hết. Dùng cbd da mịn hơn, giảm nhờn, da sáng hơn. Em vào mấy topic trên để tham khảo thêm nha
    chị ơi c dùng cái cao sâm chưa ạ? e dùng cái đó vs cbd xen kẽ thì mụn có lên k nhỉ vì cũng sắp tết r mà n lên nh cũng buồn lắm c
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wild_rose Xem bài viết
    Dùng Vichy đi chị, bộ màu xanh lá cây Normaderm ấy. Em dùng mùa hè thấy rất thích. Nhưng mùa đông có lẽ chị phải kiếm bộ khác chứ dùng Vichy là khô lắm đấy. Em thỉnh thoảng cũng bị lên mụn với thâm, chấm kem nghệ Thorakao lên vết mụn thì nhanh xẹp, lên vết thâm thì nhanh hết thâm. yêu lắm ý!
    Hoặc mùa hè thì chị dùng Clinique kem vàng cũng ổn cho da hỗn hợp dầu.
    tớ trc cũng định mua rùi đây mà,nhưng nghe cõ ng bảo ai hợp thì tốt k hợp thì xấu da nh hơn nên cũng chần chừ
    • 3,305 Bài viết

• 2,710 Được cảm ơn

chị ơi c dùng cái cao sâm chưa ạ? e dùng cái đó vs cbd xen kẽ thì mụn có lên k nhỉ vì cũng sắp tết r mà n lên nh cũng buồn lắm c
    Chị đang dùng đây, sáng cs, tối cbd, bôi cả dấm táo trc khi bôi cao. Xong rửa lại bằng nc sạch rùi mới bụp dưỡng sau cùng. Chị dùng thì thấy hình như mụn lên chậm hơn, mà cũng nghe cmt là dùng cbd k thôi thì mụn lên nhanh hơn í, em qua mấy topic kia đọc thêm cmt của các mẹ xem sao, chị cũng ngán mí đứa mụn lắm, nó mà biểu tình một lần có mà tiêu
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị đang dùng đây, sáng cs, tối cbd, bôi cả dấm táo trc khi bôi cao. Xong rửa lại bằng nc sạch rùi mới bụp dưỡng sau cùng. Chị dùng thì thấy hình như mụn lên chậm hơn, mà cũng nghe cmt là dùng cbd k thôi thì mụn lên nhanh hơn í, em qua mấy topic kia đọc thêm cmt của các mẹ xem sao, chị cũng ngán mí đứa mụn lắm, nó mà biểu tình một lần có mà tiêu
    ^^ e cũng đang đọc mà lười ghê,các chị ở đây nhiều kiến thức quá,gì cũng bít hết c à :P
    c ơi c thấy dùng cao sâm nó có trắng và bóng da k? e thấy mấy c bên inoisi thèm ghê gớm da e lúc nào cũng khô khô dầu dầu k bõng đẹp
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 134 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Nếu chưa biết hơp hay ko thì bạn nên mua set mini để dùng thử cho an toàn. Lancome có dòng dưỡng oil skin tốt lắm là Pure focus, nhất là nước hoa hồng Pure focus. Bạn mua dùng thử xem
    • 3,305 Bài viết

• 2,710 Được cảm ơn

^^ e cũng đang đọc mà lười ghê,các chị ở đây nhiều kiến thức quá,gì cũng bít hết c à :P
    c ơi c thấy dùng cao sâm nó có trắng và bóng da k? e thấy mấy c bên inoisi thèm ghê gớm da e lúc nào cũng khô khô dầu dầu k bõng đẹp
    Chị dùng như trên và kết hợp dưỡng da thì thấy da mịn, khỏe, và bớt hẳn nhờn nên nhìn da trắng sáng lắm, rất hài lòng vì da cải thiện rất nhìu, tuy cứ sợ đám mụn nó biểu tình quá. Chị cũng bị lên 2,3 cái mụn đỏ nhưng bé thôi nên k để lại thâm nhìu. Nhìu bạn lên toàn mụn bọc nên thâm lâu lắm, mí bạn í còn rủ nhau bỏ cbd vì sợ í, hihi chị cũng ngán mà lỡ phóng lao rùi phải theo thui híc, làm đẹp khổ quá hén
    • 1,048 Bài viết

• 732 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heosuarom Xem bài viết
    Nếu chưa biết hơp hay ko thì bạn nên mua set mini để dùng thử cho an toàn. Lancome có dòng dưỡng oil skin tốt lắm là Pure focus, nhất là nước hoa hồng Pure focus. Bạn mua dùng thử xem
    Mình cũng vote cho Lancome Pure Focus. Mình dùng SRM, toner, moisturizer hơn 1 năm thấy da mặt cải thiện hẳn: mụn mới không lên nưã, lỗ chân lông se nhỏ, sẹo mụn thì cạn dần (da mặt mình là da nhờn). Vẫn đang tiếp tục dùng .
    Chúc bạn sớm tìm được SP vừa ý nhé :Rose:
    The greatest gift in life is Friends
    • 34 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

e ở hp mới chán @@ mua chả biết đâu mà lần,toàn đồ dởm
    Ơ, sao lại kết luận thế bạn?
    Ở HP cũng có Parkson to lắm mà, toàn các hãng MP có tiếng, vào đấy mà mua. Ở HN thì cũng chỉ cao cấp đến thế thôi.
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị dùng như trên và kết hợp dưỡng da thì thấy da mịn, khỏe, và bớt hẳn nhờn nên nhìn da trắng sáng lắm, rất hài lòng vì da cải thiện rất nhìu, tuy cứ sợ đám mụn nó biểu tình quá. Chị cũng bị lên 2,3 cái mụn đỏ nhưng bé thôi nên k để lại thâm nhìu. Nhìu bạn lên toàn mụn bọc nên thâm lâu lắm, mí bạn í còn rủ nhau bỏ cbd vì sợ í, hihi chị cũng ngán mà lỡ phóng lao rùi phải theo thui híc, làm đẹp khổ quá hén
    vậy có lẽ e chỉ dám dùng cao sâm ;((