Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giấy thấm dầu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.65K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em muốn dùng giấy thấm dầu mà không biết loại nào tốt cả .Mẹ nào biết loại nào vừa tốt vừa rẻ ( giá bình dân thôi ạ) thì bảo em vớiThanks các mẹ nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 258 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vừa tốt vừa rẻ thì mình vote cho loại giấy của Nhật được bỏ trong một cái bóp nhựa màu hồng! bạn ghé vào các cửa hàng mỹ phẩm ở chợ An Đông hay chợ Bến Thành hỏi sẽ có! Giá khoạng 15k-20k thôi!
    • 3,092 Bài viết

• 763 Được cảm ơn

Mình thấy trong medicare bán nhiều loại lắm. Do ko dùng nên ko để ý. Bạn thử ghé xem sao.
    Luôn khỏe mạnh, ăn giỏi, mau lớn, ngoan ngoãn và vui vẻ con nha :Kiss:
    Quy trình bảo lãnh vợ/chồng đi Mỹ (đã bổ sung lại một số bài về cách điền form)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy dùng giấy của Nhật bằng cao su, mày xanh lá cây, ở ngoài có chữ Sweat and Oil clear film tốt đấy ạ, 40k dc 80 tờ. Ở Hn chị có thể mua ở Xuân Thủy hoặc Hà Xuân.
    • 319 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em hay dùng loại của Nhật,bằng cao su,cái này nó có 3 loại chị ạ.Loại thường màu xanh lá cây,loại chống nắng màu xanh da trời,loại để thấm dầu khi make up là màu cam.Loại thường khoảng hơn 30k,loại chống nắng là 38k,còn loại màu cam là 45k chị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 291 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunphuong83 Xem bài viết
    Em hay dùng loại của Nhật,bằng cao su,cái này nó có 3 loại chị ạ.Loại thường màu xanh lá cây,loại chống nắng màu xanh da trời,loại để thấm dầu khi make up là màu cam.Loại thường khoảng hơn 30k,loại chống nắng là 38k,còn loại màu cam là 45k chị ạ
    Em cũng dùng lọai này , 1 gói 50 tờ . Chị cứ hỏi loại giấy thấm dầu của Nhật dạng film là đc. Dùng thích hơn hẳn Acnes hay mấy loại giấy thường
    Love you more and more each day as time go by ........
    • 1,075 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

mình cũng mua ở Medicare và có dùng loại của Nhật bỏ trong cái bóp màu hồng nữa,nói chung là cũng ok lắm và giá rẻ thôi.:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 923 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

ối trời đất ơi
    Các chị ơi, em cũng mua của Nhật, có chị đi Nhật về bán cho em, có hình con Kitty ở ngoài ấy, mà tận 60K/tập. Dùng thì có tốt thật, nhưng lại hay quên dùng
    Hy vọng hè này em nhớ ra để dùng
    Love_360_Mi5singU103 Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103

Em có khóc
    đâu anh...
    là nụ cười
    ...tan...ra...đấy chứ!

• 1,075 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tree142 Xem bài viết
    ối trời đất ơi
    Các chị ơi, em cũng mua của Nhật, có chị đi Nhật về bán cho em, có hình con Kitty ở ngoài ấy, mà tận 60K/tập. Dùng thì có tốt thật, nhưng lại hay quên dùng
    Hy vọng hè này em nhớ ra để dùng
    hihi..chị này giống em,mua xong lại wên dùng,mà một tập thì nhìu lắm em xài hoài k hết.(hay tại k xài nên k hết nhỉ???hihi)
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tks cá mẹ nhé .Em dã có chút kinh nghiệm rồi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • 1,016 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

tớ thay trong sieu thi Fivimart co ban giay tham dau hieu Jomi cua Nhat, ben TTVNOL nhieu ban khen loai nay lam day
    • 1,075 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Sunny có 2 hộp giấy thấm dầu có phấn,1 hộp còn mới tinh chưa khui,một hộp thì xài mấy tờ rùi,bạn nào cần thì mình tặng nha.vì mình không có dùng loại này.
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 276 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em dùng Mayan loại của Korea. 15,5K/tập 100 tờ. Bán trong siêu thị Intimex. Thấy cũng ổn. Ko có j phải phàn nàn. Ngon, bổ, rẻ.
    • 470 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

mình dùng thebody shop cũng uk. có mùi hoa oải hương nhẹ nhẹ hay lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,122 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

cứ tạt vào medicare thì nhiều loại để chọn lựa thôi

mà tính ra thấy cái acnes là ẹ nhất, chẳng thấm j mấy
    • 11 năm
    • 1,016 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dế Mèn manager Xem bài viết
    cứ tạt vào medicare thì nhiều loại để chọn lựa thôi

mà tính ra thấy cái acnes là ẹ nhất, chẳng thấm j mấy

neu medicare o ha noi thi cho to xin dia chi chinh xac nhe, thks a lot:Rose:
    search tren google moi mat ma k thay he thong cua no o HN la o dau ca, hic..hic...:Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 124 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cohien Xem bài viết
    em muốn dùng giấy thấm dầu mà không biết loại nào tốt cả .Mẹ nào biết loại nào vừa tốt vừa rẻ ( giá bình dân thôi ạ) thì bảo em vớiThanks các mẹ nhiều
    giấy thấm dầu POP-Pu f ,Hàng việt nam nhưng chất lượng khỏi chê,vừa rẻ vừa tốt:Battin ey:
    • 1,709 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

Mình thấy nên dùng dạng film tốt hơn.
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

iem vote cho giấy thấm dầu co giãn màu xanh xanh của Nhật ý ạ, tốt thật các mẹ ạ, 30k 1 gói 50 tờ.
    • 2,223 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

người ta bảo càng thấm dầu nhiều càng kik thik dầu ra đấy các mẹ ah, dùng khi cần thiết thôi. Phải công nhận dùng cái of Nhật thik thật but hơi đắt, dạo trước bạn em mua cho loại j đó dùng cũng đc mà rẻ, nó đóng thành quyển nhỏ nhỏ như quyển sổ ấy, chắc tầm 100tờ nhỉ, em dùng mãi ko hết.
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3