TIN TÀI TRỢ.

em xin feedback những mẹ đã dùng bột trà xanh nhé

• 1.63K Lượt chia sẻ
  • 48.3K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy nó uống mát gan giải độc thôi, chứ bôi lên mặt đc cái màu lên cùng sữa chua nó đẹp chứ công dụng không thật sự nhiều đâu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hì, mình cũng thấy trà xanh uống vào thì công dụng hơn đấy
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

http://supplements.vn/sp-72-Bot-Matc...toen-80gr.html. Bạn vào web này mua thử nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình ở cầu đất nk bn, cách làm bn có thể nói chi tiết dc k, mk chị đó ở đâu v?
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lúc trước e cũng bị mất ngủ và lên mụn bọc dữ lắm. xài tinh nghệ kết hợp bột trà xanh một thời gian thấy cũng đỡ nhiều. em mua của 1 chị cùng quê, giờ đồ giả nhiều lắm, nhìn thấy chị ấy làm nên cũng an tâm lắm. vì là sp từ thiên nhiên nên cũng kén da và pik cách mới có hiệu quả. lời khuyên là các mẹ phải tẩy sạch sau khi đắp mặt nếu k sẽ bị khô da và nhìu mụn hơn ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NamidaNguyen
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthuthuy_vnfra Xem bài viết
    Mình đang phát triển cái Bột Trà Xanh của VN . Nguyên chất 100% . Nguyên liệu thì lượm ở Tân Cương ,hiện nay mình đã có xưởng với các khâu máy móc sản xuất khép kín hết.Rất nhiều các hair salon dùng để chăm sóc da cho khách .,Đặc biệt đã gửi nhỏ lẻ sang nước ngoài họ dùng thử.Các bạn nào muốn dùng thử bột trà xanh Việt nam thì pm cho mình.Mình tặng cho các bạn dùng thử nhé
    Chị ơi, em muốn mua bột trà xanh của chị thì sao ạ
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cái này mình nghĩ tùy người với cả phải kiên trì nữa đấy. mình kết hợp đắp mặt nạ trà xanh nửa năm nay da sáng mịn lắm với cả nó là thiên nhiên nên mình cũng an tâm
    • 114 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bột này dùng k đúng cách hay khô da lắm
    Sống là không chờ đợi!!!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã dùng thử bột trà xanh đắp mặt tuần này rồi rất hiệu quả đó mn
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...