Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em xin chia sẻ kinh nghiệm cho các mẹ về việc sửa mũi tại TMV NGỌC DUNG!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.91K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em xin chia sẻ kinh nghiệm cho các mẹ về việc sửa mũi tại TMV NGỌC DUNG!
    - Em rất buồn và tự ti khi mỗi lần nhìn gương thây khuôn mặt mình hơi quê mùa vì cái mũi qua tẹt và to đùng, em cứ lăn tăn mãi không dám đi TMV để chỉnh sửa nó, thứ nhất là do sợ nó sẽ đau và xưng làm ảnh hưởng đến công việc, thứ 2 là điều kiện kinh tế cũng ở mức trung bình.
    - Lọ mọ mãi trên mạng thì em cũng tìm được 1 số TMV to to đại khái như TMV Ngọc Dung, Angel, Khơ Thi... sau đó em mới hẹn 1 bà chị họ để đi tư vấn trước đã xem sao, nào ngờ chị em cũng đã tân trang trước em vài tuần, tuy chị không sửa mũi như em nhưng đã làm được 1 điều mà chị em mình ai cũng quan tâm và để ý đến nó nhưng ko tiện nói ra là vùng đầu ti và vùng em bé, vì sau khi sinh baby nó đã bị thâm đen hơn rất nhiều,chị cũng chia sẻ với em đã tự tin hơn rất nhiều sau khi thẩm mỹ lại. Em hỏi chị đã làm ở đâu thì chị nói là TMV Ngọc Dung chi nhánh ở Cần Thơ.chị khuyên em nên đến Ngọc Dung làm vì TMV có thâm niên và kinh nghiệm, phục vụ lại tận tình chu đáo giá cả cũng phải chăng.
    - Nhưng em cũng chưa quyết định vì làm trên mặt mình nên 2 chị em đi qua những TMV khác trước, sau đó đến Ngọc Dung là cuối cùng, thật là ok các mẹ ạ, khi bước chân vào đến TMV nhân viên đón tiếp rất vui vẻ, tư vấn lại nhiệt tình,và đưa ra những lời khuyên rất hợp lý nữa. Em dự định là Sửa mũi và cắt cánh cho nhỏ lại, nhưng khi đến chị Quản lý tư vấn cho em sửa mũi loại 20tr,khi làm xong nhìn mũi mình cao lên và gọn lại nhìn rất tự nhiên , không cần thiết phải thu nhỏ cánh tiết kiệm được chi phí là 7tr nữa,( giá này quá hợp lý với tui tiền của 1 NVVP như em ) Trước khi làm đã được BS chích tê hoàn toàn không đau, sau khi về có thể hơi rát 1 chút nhưng ở mức chịu được và có thuốc giảm đau, ăn kiêng cũng không quá khắc khe.Còn về phần xưng và bầm thì con tùy vào cơ địa mỗi người từ 3-5 ngày là ok. Còn nhưng nơi khác Tv cái mũi em vừa thu vừa nâng mũi đến 40tr lận mà tư vấn không được nhiệt tình như Ngọc Dung nữa chứ.
    - Thế là em về nhà xin ý kiến chồng hôm sau đến làm luôn, mới và phòng phẫu thuật thì cũng ơn ớn, nhưng BS và y tá cực kỳ dễ thương các mẹ ạ, nói chuyện nhỏ nhẹ là làm cũng nhẹ nhàng nữa, chỉ chưa đầy 30p là xong rồi, em còn chưa định hình được cái cảm giác đau. mà thật là lúc ngồi lên nhìn khuôn mặt mình khác hẳn các mẹ ạ, sau khi làm 30p thì em tự chạy xe về nhà, 1-2 ngày đầu thì cảm giác hơi ê ê thôi, được cái da thịt em hiền nên không hề bầm và có xưng 1-2 ngày hết rồi các mẹ ạ !
    - Em có đăng hình lên cho các mẹ xem lúc còn quê mùa và mũi em đã sửa sau 6 ngày nè !
    - CÁC MẸ NÀO CÓ NHU CẦU NHƯ EM THÌ ĐẾN TMV NGỌC DUNG CÓ NHIỀU CHI NHÁNH TRÊN TOÀN QUỐC LUÔN Ý ! LÀM RẤT UY TÍN VÀ NHIỀU DỊCH VỤ GIÁ CẢ PHẢI CHĂNG LẮM, EM ƯA NHẤT LÀ RẤT NHIỆT TÌNH VÀ CHU ĐÁO VỚI KH.

18090_141482825999981_1897783806_n

11079138_635635336568655_1376190987_n
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chụp nhin nghiêng thì như vậy nhưng ko bít nhìn thẳng thì sao..với lại hình như đầu mũi của bạn hơi to thì phải
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình biết đến tmv cần thơ trong 1 lần tình cờ thấy quảng cáo giãm giá trên hotdeal. rồi mình xăm môi ở đó , nói chung xăm môi vừa ý 100%, mọi người nói thấy mình đẹp hơn khi xăm môi. mình cũng thấy vậy.
    rồi mình cũng có làm dịch vụ trên ngọc dung tphcm, nói chung nhân viên làm rất nhiệt tình và thân thiện, nhưng khổ nổi họ nói rất nhiều , dẫn dụ mình mua sản phẩm. vì họ được ăn phần trăm trên sp nên họ nói rất tích cực. mua cái liệu trình massage mặt để thư giãn 10 lần, đến để thư giãn mà phải nằm nghe họ nhãi bên tai kêu mua sp rất khó chịu. họ nói ngày này qua ngày khác đến khi bạn đồng ý mua sp thì mới thôi.
    thứ 2.. mình dẫn chị mình đến xăm lông mày.. họ xăm sai, xăm lỗi.. ví dụ như.. lông mày bên phải thì hướng lông mày phải mọc hướng từ trên trán trái xéo xuống đuôi mắt phải khi mình nhìn vào gương, nhưng họ lại xăm đường lông mày ngược từ trán phải hướng xuống hóc mắt. người ngoài nhìn vào là phải thốt lên sao lông mày mày ngộ vậy., cái đáng nói là họ k nhận sai, họ nói đó là cái kiểu, kiểu độc nhất vô nhị mà họ xăm cho riêng 1 mình chị mình.
    thứ 3. mình đến làm hồng nhủ hoa giá 5tr. chị tư vấn nói rất êm tai kêu mình bắn laser thêm 5tr nữa cho xăm dể và đẹp. chị nói sẽ xăm cho mình đến tiệp màu mình muốn. ok mình chi 10tr. xăm lần thứ nhất, lần thứ 2 đến dặm, lần thứ 3 chị tư vấn k còn làm ở đó nữa, một người nắm quyền ở đó đến nói đã làm 2 lần cho mình rồi, làm lần này nữa là k làm nữa. shock dể sợ, nếu chỉ làm 2 lần thì ai đi xăm mà k phải xăm 2 lần. tại sao phải bắt mình laser thêm 5tr rồi hứa hẹn đủ điều rồi cuối cùng nói vậy. ( nhưng có điều cuối cùng họ cũng đồng ý cho mình làm theo ý mình )
    còn vài điều nhỏ nhỏ nữa.. nhưng thôi nói mấy điều chính thôi. vì mấy cái này là chuyện đáng nói hơn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jdthao Xem bài viết
    mình biết đến tmv cần thơ trong 1 lần tình cờ thấy quảng cáo giãm giá trên hotdeal. rồi mình xăm môi ở đó , nói chung xăm môi vừa ý 100%, mọi người nói thấy mình đẹp hơn khi xăm môi. mình cũng thấy vậy.
    rồi mình cũng có làm dịch vụ trên ngọc dung tphcm, nói chung nhân viên làm rất nhiệt tình và thân thiện, nhưng khổ nổi họ nói rất nhiều , dẫn dụ mình mua sản phẩm. vì họ được ăn phần trăm trên sp nên họ nói rất tích cực. mua cái liệu trình massage mặt để thư giãn 10 lần, đến để thư giãn mà phải nằm nghe họ nhãi bên tai kêu mua sp rất khó chịu. họ nói ngày này qua ngày khác đến khi bạn đồng ý mua sp thì mới thôi.
    thứ 2.. mình dẫn chị mình đến xăm lông mày.. họ xăm sai, xăm lỗi.. ví dụ như.. lông mày bên phải thì hướng lông mày phải mọc hướng từ trên trán trái xéo xuống đuôi mắt phải khi mình nhìn vào gương, nhưng họ lại xăm đường lông mày ngược từ trán phải hướng xuống hóc mắt. người ngoài nhìn vào là phải thốt lên sao lông mày mày ngộ vậy., cái đáng nói là họ k nhận sai, họ nói đó là cái kiểu, kiểu độc nhất vô nhị mà họ xăm cho riêng 1 mình chị mình.
    thứ 3. mình đến làm hồng nhủ hoa giá 5tr. chị tư vấn nói rất êm tai kêu mình bắn laser thêm 5tr nữa cho xăm dể và đẹp. chị nói sẽ xăm cho mình đến tiệp màu mình muốn. ok mình chi 10tr. xăm lần thứ nhất, lần thứ 2 đến dặm, lần thứ 3 chị tư vấn k còn làm ở đó nữa, một người nắm quyền ở đó đến nói đã làm 2 lần cho mình rồi, làm lần này nữa là k làm nữa. shock dể sợ, nếu chỉ làm 2 lần thì ai đi xăm mà k phải xăm 2 lần. tại sao phải bắt mình laser thêm 5tr rồi hứa hẹn đủ điều rồi cuối cùng nói vậy. ( nhưng có điều cuối cùng họ cũng đồng ý cho mình làm theo ý mình )
    còn vài điều nhỏ nhỏ nữa.. nhưng thôi nói mấy điều chính thôi. vì mấy cái này là chuyện đáng nói hơn.
    Cái kiểu như bán hàng đa cấp ấy mà. Minh cũng bị lừa rồi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)