Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em nên dùng những loại mỹ phẩm nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 405 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ, các chị ơi giúp em với nhé
    Em năm nay 19 tuổi, da trắng nhưng lại bị da dầu( không nặng lắm), lỗ chân to và ghét nhất là bị tàn nhang nữa. Hồi giờ em không dùng mỹ phẩm nào hết, phần vì lười và ít bảo vệ khi ra nắng nên dùng thì sợ bị ăn nắng, lại thêm tội thức đêm nữa nên bây giờ nhìn mặt ghê lắm, không còn sức sống, lại còn hơi nhăn khóe mắt nữa Mọi người cho em hỏi bây giờ em nên mua những loại nào để bảo vệ da, dưỡng da và mắt, môi nữa( vì em chưa có gì hết) nhưng cũng phù hợp với túi tiền sinh viên nữa ạ Em xin chân thành cảm ơn!!!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em chao chi, da em cung la loai da nhon. Em nghi chi nen mua lo nuoc cua hang Bioderma. Lo nay vua dung de lau mat va tay trang. Cu moi khi chi cam thay da ban va nhon, thi lay mot mieng bong + may giot nuoc biodema roi lau mat, chi se thay da cua chi ban de muc nao den luc chi nhin tren bong. Em dung cai nay lo nay tu lau lam roi, tu luc em co rat nhieu mun. Bay gio da dep han hon roi, ko con mun nua. Lo bioderma nay la mua trong hieu thuoc cua Phap, nen dung lanh lam. Hang bioderma rat noi tieng, o My nguoi ta ham mo san pham nay lam, chi thu len youtube ma xem review. Cai lo day :
    9KUQGEz

Day la tay em, em da boi mot lop bb cream len ( em ma ko noi, chac chi cung ko nhan ra)
    dg0GQC6

Day la anh sau khi lau tay voi nuoc bioderma ( bong ben trai la truoc khi lau, bong ben phai la da lau roi) :
    fdjXv8Q

Con ve duong am thi em nghi dung hang Nivea la tot nhat ma cung re nua. Em da dung lo nay ne
    O2bIHVy
    Loai nay luc boi len mat ko nhon

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lvfashionxyx
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)