TIN TÀI TRỢ.

Em đã trị tàn nhang hết như thế đấy.

• 10 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chô này mình đang chấm ne, mặt mình tàn nhang như mè rắc lên, nay chấm thấy cũng đỡ zu lắm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hien2017 Xem bài viết
    Chô này mình đang chấm ne, mặt mình tàn nhang như mè rắc lên, nay chấm thấy cũng đỡ zu lắm
    Chi oi. Chi chấm xog có bị thâm sẹo ko ạ? E cũng đang muốn đi chấm chị ạ.
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước em cũng bị lên. xài Serum nó cũng bớt các chị à.
    Saigon Food- Food is Medicine
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MsTrangNo Xem bài viết
    Trước em cũng bị lên. xài Serum nó cũng bớt các chị à.
    Mătk e bị bẩm sinh từ nhỏ. Dùng mỹ phẩm ko bớt được. Huhu xem có chij nào đi chấm chỗ này ko, chia sẽ cho e với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi đã đi chấm chỗ này, cũng ok lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruadaica87 Xem bài viết
    Chi oi. Chi chấm xog có bị thâm sẹo ko ạ? E cũng đang muốn đi chấm chị ạ.
    Không sẹo j cả em à

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chuotchuot228 Xem bài viết
    Bạn cx chấm tàn nhang ạ. Có hết ko. Bh có bị lại ko. Mình cũng mới chấm tàn nhang hqua. Mà nó đậm lên trông sợ quá. Ko biết có hết đc ko hay cứ thâm đậm nthe. Lo quá.
    comment by WTT mobile view
    Bạn ơi cho mình hỏi mình chấm xong ko những ko có vảy mà còn đậm lên như kiểu miếng Nốt Ruồi đậm ý. Thế liệu nó có bong được ko ạ? Mình sờ Thấy chỗ đó vẫn mềm lắm chẳng có vảy. Huhu mình sợ tương lai chỗ đó còn kinh Dị hơn thì khổ quá. Bạn bôi rồi cho mình xin cái ý kiến với ạ. Mình cảm ơn. Nếu được bạn nhắn zalo cho mình với ạ 0943000118
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenthao121088 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chuotchuot228 Xem bài viết
    Bạn cx chấm tàn nhang ạ. Có hết ko. Bh có bị lại ko. Mình cũng mới chấm tàn nhang hqua. Mà nó đậm lên trông sợ quá. Ko biết có hết đc ko hay cứ thâm đậm nthe. Lo quá.
    comment by WTT mobile view
    Bạn ơi cho mình hỏi mình chấm xong ko những ko có vảy mà còn đậm lên như kiểu miếng Nốt Ruồi đậm ý. Thế liệu nó có bong được ko ạ? Mình sờ Thấy chỗ đó vẫn mềm lắm chẳng có vảy. Huhu mình sợ tương lai chỗ đó còn kinh Dị hơn thì khổ quá. Bạn bôi rồi cho mình xin cái ý kiến với ạ. Mình cảm ơn. Nếu được bạn nhắn zalo cho mình với ạ 0943000118
    Đúng rồi ạ, mình cÓ 1 Vết hơi sẫm màu ở má và đi chấm nhưng chẳng thấy vảy đâU chỉ thấy nó sẫm màu kinh khủng đen xì. Mình chỉ sợ ko Bong được vì làm gì có vảy mà bong nên mình lo lắm ạ. Ko biết bạn dùng có thế ko ạ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi cho em hỏi chấm xong nó thế nào ạ? Có vảy ko ạ? Của e ko thấy vẩy mà cái nốt của em nó to giờ nó đen xì như miếng thịt cháy nhưng sờ vào Vẫn ko thấy vẩy nên em chỉ sợ nó cứ đen mãi thì kinh Quá. C cho em xin review với ạ xem thứ tự thế nào để e yên tâm với ạ. Em cảm ơn c
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenthao121088 Xem bài viết
    C ơi cho em hỏi chấm xong nó thế nào ạ? Có vảy ko ạ? Của e ko thấy vẩy mà cái nốt của em nó to giờ nó đen xì như miếng thịt cháy nhưng sờ vào Vẫn ko thấy vẩy nên em chỉ sợ nó cứ đen mãi thì kinh Quá. C cho em xin review với ạ xem thứ tự thế nào để e yên tâm với ạ. Em cảm ơn c
    không sao hết bạn nhé, mình có chấm 1 lần rồi, bạn giữ kỹ tránh nắng và tránh ăn rau muống, hải sản, nước tưởng đen, coffe là ok. hôm qua mình cũng mới đi chấm vài nút ở trên má, nó sẽ chuyển màu sậm thành đen xì là đúng, để vài ngày tự động bong ra, chắc chắn sẽ bong chỉ sợ thuốc ít thì bong không hết thì méc công chấm ại thôi, nên an tâm. làm đẹp mà cứ suy nghĩ rồi lo ắng stress thì làm chi cho mệt, cứ an tâm cho tinh thần tươi trẻ nhé!
    • 60 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tàn nhang trị k hết rất dễ lên lại
    Phía trước là bầu trời !!!
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6