TIN TÀI TRỢ.

Em đã tìm được cách trị mụn

• 5.82K Lượt chia sẻ
  • 515K Lượt đọc
  • 710 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ch ơi, chị cho e hỏi là nếu giờ mk dùng hồ nước 1 thời gian mà mụn đỡ, mk k dùng hồ nước nữa thì liệu nó có lên mụn lại không vậy ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, tớ dùng hiện tại dc hơn 1 tháng và mụn đã bay sạch luôn,giờ chỉ còn vết thâm,t đang bôi nghệ cho bớt thâm,và đã ngưng dùng hồ nước dc 10 ngày rồi b a,hiện tại trv ko có 1 cái nào lên nữa,ko biết sau này thế nào nhưng công nhận rất hài lòng với e hồ nước này b a,đúng là có 5k mà hiệu quả dã man,
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi trước mình cũng như bạn , nghe chỉ cái này nhưng mình thấy ghê ghê ko dám dùng. Sau này được chỉ xài Kem trị mụn Opera xài thấy rất ok , đỡ mụn hẳn rồi 1 thời gian xài thử white doctor . Kem này xài thích lắm luôn. Vừa trắng da mà vừa hết mụn nữa.
    Đố Mộc Trầm chuyên cung cấp - phân phối các loại nhang trầm không tăm không hóa chất, nhang tăm trầm hương nguyên chất, nhang tháp trầm hương,...
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này mình mua có 5k mà công nhận hiệu quả thật
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có dùng đc cho mẹ bầu k bạn?
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bôi mà không loại bỏ nhân mụn thì mụn vẫn tiền ẩn dưới da chờ cơ hội bùng phát và lâu ngày làm hỏng cấu trúc bên dưới da đó các bạn. là nguyên nhân của những da mặt gồ ghề, sẹo rỗ, ổ mụn viêm...
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmit238 Xem bài viết
    e bị mụn là cứ bị nghiện món đắp mặt tinh bột nghệ và sữa chua không đường , đắp trong 1 tháng thấy da mặt khác hẳn luôn ấy , công nhnaj thích
    Bạn ơi, đắp tinh bột nghệ với sữa chua có trị thâm tốt k ạ. Mình khổ sở vì nó quá ra đường ai cũng bảo sao mặt toàn thâm thế này😢😢. Bạn dùng trong bao lâu thì thấy hiệu quả ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bdsmy Xem bài viết
    bạn gothong054, bạn bí mụn bọc hay là mụn ẩn dưới da, cứng, không chịu lên nhân mụn, bạn muốn mau hết thi bôi hồ nước lên đầu mụn mỗi tối trước khi ngủ, Cứ để qua đêm, đừng đụng vào chỗ bôi, hồ nước trôi mất thì phí. Đảm bảo để qua đêm từ 1-2 đêm là cái mụn bọc đó ra nhân trắng, để chín dần mới nặn, nhớ vệ sinh sạch sẽ khi nặn. Bạn đừng dùng kem, mỹ phẩm chi cho tốn tiền, vưa không hiệu quả. Cái này rẻ mà hiệu quả, bôi lên các mụn nào bạ muốn nhanh ra ngòi mụn. Còn nếu muôn hết mụn từ bên trong thì mua giải độc gan BAR uống ngày 3 bữa, uống vài tháng. Cộng thêm tối nào cũng uống sống 1 cốc bột sắn dây. Cam kết sau gần một tháng mặt bạn thay đổi hẳn!. Nếu có kết quả thì báo cho mình mừng nha!hihi
    Mình bị thâm và nhiều mụn ẩn thì làm sao bạn

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mùa hè nỗi ám ảnh của các bạn da dầu, mụn tùm lum hãy biết cách làm sạch da mụn đúng cách và điều trị mụn đúng cách các bạn nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn sử dụng mấy ngày là mụn khô lại v 😭😭😭😭😭
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Là loại nào thế ạ