TIN TÀI TRỢ.

Em đã là chuột bạch thử một số loại sữa ong chúa và đưa ra kết luận

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em là đứa da dầu , mụn nhiều , đi da liễu , spa các kiểu nhưng không ăn thua, time gần đây em có dùng sữa ong chúa , em dùng của Linh nhâm, dùng da thích thật, mờ vết thâm nhanh , da em thuộc dạng da yếu lắm, dùng nó loại bỏ tế bào chết và làm mới làn da của mình sáng rõ hơn. nhưng mà 290k/ 1 hũ em dùng cả ăn lẫn đắp trong hơn 1 tháng là hết, tiếc đứt ruột ( nhà em không có điều kiện ) .
    Em chuyển sang một số SOC khác lấy tại vườn 100% nguyên chất ,giá thì thấp hơn mà chất lượng không thua kém , em không biết có phải do trung gian mà giá khác nhau. dùng cũng ok lắm. nên em chia sẻ với các mẹ để vừa tiết kiệm mà lại dùng sp chất lượng.
    do tay hay nặn mụn nên nhiều vết thâm , dùng soc da mịn mà mờ hẩn vết thâm, em nghĩ mọi người không nên tốn tiền vào spa như em , khổ tâm lắm.
    Bí quyết của em đơn giản lắm : 1 tuần 2 lần em rửa sạch mặt bằng nước ấm xoa mật ong lên để tẩy tế bào chết khoảng 5 phút sau đó rửa sạch mặt bằng nước ấm, em xoa soc lên mặt để 30p rồi rửa sạch mặt .. da em cải thiện rõ rệt đấy ạ ..thực sự thì soc có quá nhiều tác dụng , mẹ nào chưa dùng thì nên dùng đi ạ ..
    mọi người thử và cảm nhận đi ạ .ai có ý kiến hay bí quyết thì chia sẻ cho em học tập với ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em ơi SOC tươi ăn thì như thế nào và liều lượng bao nhiêu thế T.T cái mùi nó kinh quá nên chị không biết ăn làm sao
    - Vuông Store: https://www.facebook.com/vuong.choxanh/
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi msthanhxuan Xem bài viết
    Em ơi SOC tươi ăn thì như thế nào và liều lượng bao nhiêu thế T.T cái mùi nó kinh quá nên chị không biết ăn làm sao
    chị ơi , chị dùng loại nào thế , mùi nó bình thường mà, lúc ăn mới thấy khé cổ thôi, không thì chị pha với nước uống cho dễ .. ban đầu chưa quen thì làm như vậy
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị mua về người ta không hướng dẫn à
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ăn trực tiếp sữa ong chúa: ngày từ 1 tới 2 lần vào buổi sáng lúc đói và buổi tối trước khi đi ngủ, mỗi lần dùng 5g tương đương 1 thìa cafe sữa ong chúa. Tốt nhất chị nên ngậm sữa ong chúa trên đầu lưỡi khoảng 3 phút cho sữa ong chúa ngấm vào các mạch máu nhỏ trên lưỡi chứ đừng nên nuốt ngay lập tức. Nếu khó ăn quá các bạn có thể trộn sữa ong chúa với mật ong cho dễ ăn hơn.

Nếu chị bị H.Ap thấp thì pha thêm mật ong c nhé
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thấy mọi ng ai cũng ca ngợi soc kinh khủng. Mà em cũng mua về dùng mới biết mình ko hợp. Em bị dị ứng phấn hoa dùng soc xong mặt bị dị ứng nhìn còn kinh khủng hơn trước (

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nhungbenho12
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,538 Bài viết

• 4,773 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    SOC mua trog siêu thị có đág tin ko nhỉ? Nghe nói SOC uốg nhiều ko tốt?