TIN TÀI TRỢ.

em bị mụn mủ sưng to,giúp em mọi người ơi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi!
    Em hay bị mụn mủ,sưng to và đau lắm,chung quy ở cằm và mũi,đôi khi quanh miệng.Da em lại trắng nữa vì trước em sống ở đà lạt,nay chuyển về tp HCM ,nên khi trời nóng,thẹo nổi đỏ lên nhìn như râu ấy!hic!,thế mà trên má lại không có cái nào!Trời nóng mà da mặt em không đổ mồ hôi nhiều,duy chỉ bị ở mũi và cằm có mồ hôi dầu!Ngoài ra em hay bị bệnh cảm,viêm xoang,họng,cứ uống thuốc trụ sinh hoài nên nó cũng rối loạn nội tiết nữa!Chu kỳ thì khi có khi không!Em muốn khỏi bị mụn quá,nhưng chẳng biết làm cách nào để chấm dứt nó!Bạn em bảo đi da liễu hay là thẩm mỹ,hic..nhà em khó khăn.đi đâu bay giờ!Các chị ơi,giúp em với!Chỉ dùm em cách nào có thể chấm hết mất cái mụn "khủng khiếp" này với!
    Em chân thành cảm ơn mọi người ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn uống thuốc mát gan trị mụn antiacne cua cong ty hoa sen ấy. giải độc gan mà ngăn ngừa mụn nữa đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bạn đắp mặt nạ ngũ hoa đi. ok lắm đó. mụn mủ đắp vào là mủ gôm lại rồi bong ra ngay
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạ cho em hỏi thuốc mua ở đâu ạ!khoảng bao nhiêu tiền ạ??! em cảm ơn!
    • 85 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hình như 220k/lọ đó b. M cũng muốn dùng thử, nưhg sợ thời gian đầu dùng nó đẩy mụn lên (m sắp đi học lại ròi nên đẩy mun lên nhìn kinh lắm). Ở tiệm thuốc tây đó b ơi.