TIN TÀI TRỢ.

Dưỡng đẹp da bằng thuốc Bắc

• 3 Lượt chia sẻ
  • 145K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 479 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Mới đi tậu 1 em Cetaphil về nè, mua chai nhỏ 95k, để dùng thử vài hôm rồi rì viu nhé!
    aE1Wp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,727 Bài viết

• 4,702 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaunho86 Xem bài viết
    Ah,chắc zero cũng đang xài centaphil chứ nhỉ?Zero có xài luôn kem và mặt nạ thuốc bắc luôn ko?Mấy hnay ko thấy chi D len topic,đang nôn nao muốn xài nó quá,ko biết có hợp ko?
    có chứ tớ đang xài nè, cetaphil + mặt nạ + kem trị mụn, còn kem dưỡng thì khi nào hết mụn mới xài. Trước khi bôi mặt nạ thì tớ rửa mặt = cetaphil, khi rửa mặt nạ đi tớ cũng dùng cetaphil 1 lần nữa để rửa cho sạch, hi hi vì nó lành tính lắm, không sợ tẩy mạnh như các SRM khác đâu. Da tớ cũng nhạy cảm thì thấy hợp, bạn gấu nên thử xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,342 Bài viết

• 744 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dorindori Xem bài viết
    Chị Duyên ơi, em mới vào biết được topic này thật hay, em thấy các chị làm đẹp bằng các nguyên liệu tự nhiên, thuốc bắc...có được một làn da đẹp, mịn màng...em mê lắm. Chị Duyên ơi, em nhờ chị tư vấn cho em chút ah, em hiện nay 30t, da mặt hơi khô, còn mẹ em thì 50t da mặt sạm nhiều tàn nhang em có thể mua kem và mặt nạ thuốc bắc này cho em và mẹ dùng được không ah??
    Nếu được chị cho em order 1 bộ nhé. em cám ơn chị nhiều lắm:LoveStruc:
    Em và mẹ em xài đều được hết, thử xem thế nào nhé em :Laughing:. Thứ Hai chị về SG, cần gì thì cứ alo chị.
    Thanh lý mỹ phẩm hàng hiệu:https://zaodich.com/forum/f2932/thanh...u-dep-1726739/
    YM:nngduyen
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,342 Bài viết

• 744 Được cảm ơn

@ KTDN08: Tối thứ Hai em có thể ghé qua nhà chị lấy lục vị nhé.
    @ Pink_lemon: Thuốc bổ em chị ở Vũng Tàu phản hồi là rất tốt, nó gọi chị hớn hở lắm, vìa em chị ngoài Vũng Tàu bán hàng ăn (khá đông khách) nên nó mệt rồi làm biếng ăn luôn, nó mới nhờ chị đặt dùm nó thuốc đó uống cho trọn 1 tháng luôn (theo đúng yêu cầu của bác), thuốc này cũng chế thành viên nhỏ hơn hạt tiêu, chị nghĩ chắc là cũng dễ uống.
    @ Gaunho86: Chị về Bảo Lộc không đem theo số phone của chị ở Cần Thơ, chị nhắn tin cho em mấy lần mà không hiểu sao tin nhắn ko gửi được, chị có gọi phone cho em nữa mà không thấy em bắt máy, số phone 0932049468

Cả nhà mình nghỉ Lễ vui không? BL mát mẻ lắm, có mưa nữa. Trên này cũng có Net nhưng chị không rãnh để lên tám.
    Thanh lý mỹ phẩm hàng hiệu:https://zaodich.com/forum/f2932/thanh...u-dep-1726739/
    YM:nngduyen
    • 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Hôm nay chị D về SG rồi, chuẩn bị xây nhà rồi, sắp có nhà mới để 8 rồi he he. 102 page rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 479 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Chị Duyên xây nhà mới rồi!
    aE1Wp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 479 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

huhu mấy hôm ko vào mình chậm chân rồi