TIN TÀI TRỢ.

Dưỡng da dùng mùa đông giá tiền vừa phải mà tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 129 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Cho em hỏi mua dưỡng da mặt dùng mùa đông nên mua loại nào thì tốt ạ, da em mùa hè thì dầu mùa đông thì khô thì là loại da j ạ?
    Em có đắp mặt nạ hoa quả thường xuyên nhưng tắm xong nứoc nóng lại cứ bị khô nẻ hết nên em muốn mua ạ, tầm 100 đến 200k thôi ạ, các chị recommend cho e với ạ!
    Mẹ yêu An chuột nhất trên đời. Mau lớn để còn biết hiếu thảo thương mẹ nghe con^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 90 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

chị ơi, em vẫn dùng gohnsons baby cream mềm lắm chị ạ, lại còn rẻ nữa, có 31K thôi. Chị mua dùng thử xem thế nào ạ. Kem này có 2 loại là nắp màu xanh và nắp màu hồng, theo như các mẹ trên WTT thì da dầu nên dùng màu hồng, em cũng đang dùng đấy ạ. Mùa đông những năm trước em chẳng dưỡng gì cả nên da mặt em khô và bong tróc như da cóc ấy, 2 năm nay em dùng thì thấy mềm lắm, trang điểm thích ơi là thích, loại này cũng có thể làm kem nền trang điểm đấy chị ạ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 299 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Kem sữa dê Thorakho ( siêu ngon- bổ- rẻ) hoặc kem cừu á chị.........nếu không thì Nivea soft.
    • 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuthuong86 Xem bài viết
    chị ơi, em vẫn dùng gohnsons baby cream mềm lắm chị ạ, lại còn rẻ nữa, có 31K thôi. Chị mua dùng thử xem thế nào ạ. Kem này có 2 loại là nắp màu xanh và nắp màu hồng, theo như các mẹ trên WTT thì da dầu nên dùng màu hồng, em cũng đang dùng đấy ạ. Mùa đông những năm trước em chẳng dưỡng gì cả nên da mặt em khô và bong tróc như da cóc ấy, 2 năm nay em dùng thì thấy mềm lắm, trang điểm thích ơi là thích, loại này cũng có thể làm kem nền trang điểm đấy chị ạ.
    chị ơi nhưng cái Gohnson chị bảo là dưỡng thể mà chị. Nhà em cũng có nhưng ko dùng, mua phấn rôm Gohnson đc tặng lọ bé 50ml...mùi thơm nồng nặc chị nhỉ, mìh làm lót đc hả chị. em vừa thoa vào tay công nhận cũng mềm
    1_pucc11