TIN TÀI TRỢ.

Dùng song song 2 loại nước hoa hồng?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 993 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị em thông thái cho em xin tham khảo, mình có thể dùng song song hai loại toner khác nhau được không? Vdu như sáng dùng loại này, tối dùng loại kia í.
    Buổi tối e dùng NHH của Rosalia thấy da mịn, lên hẳn 1 tông (em dùng đc hơn 3 tháng rồi da e trước hơi xỉn) nhưng tự dưng bà chị từ Pháp về tặng luôn cho chai Caudalie bảo dùng tốt lắm. Mà em thì dùng NHH Rosalia đang thích không muốn chuyển sang loại khác. Mà đồ bạn tặng k dùng cũng thấy tiếc. Thanks các chị em xinh đẹp )

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái quan trọng là da của bạn là loại da gì. Và có hợp với nước hoa hồng đó hay ko. Ví dụ da khô, nhạy cảm thì ko nên sử dụng nước hoa hồng có chứa các gốc cồn vì có thể gây khô và kích ứng như alcohol, alcohol denat....Còn da dầu và có mụn thì có thể sử dụng được (có 1 số người da dầu dị ứng với cồn cũng ko dùng dc). Trước khi dùng bất cứ sản phẩm nào thì bạn nên xem bảng thành phần để xem có những chất gì không hợp với da hay không. Mỗi người 1 làn da sản phẩm này hợp với người khác nhưng đối với bạn có thể ko hợp thậm chí là kích ứng, nổi mụn .... bla bla bla
    Mãi Xuân
    • 83 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    nên dung 1 loại thoi chứ bạn
    • 165 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nước hoa hồng cũng lành tính mà dùng 2 loại cũng chả sao
    Nhận đặt áo đồng phục học sinh, đồng phục công sở chất vải đẹp giá tốt

• Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: Maile2222 - vunguyet151988

Smod6 đã xóa những bài tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6