Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

đốt mụn thịt ở đâu???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 881 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là em bị mụn thịt lâu năm r các mẹ ạ. E muốn đi đốt mà chưa biết nên làm ở đâu. E nghe quảng cáo TMV làm ok. Nhưng ko biết thực hư ra sao cả. Mọi người bảo em ra bv 108. E đang phân vân không biết thế nào các mẹ giúp em với. Và nên đốt vào lúc nào? Bao lâu vết đốt lành. ?? Chi phí ra sao ạ?? Các mẹ giúp em nha. E cảm ơn rất nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhhung2012 Xem bài viết
    Tình hình là em bị mụn thịt lâu năm r các mẹ ạ. E muốn đi đốt mà chưa biết nên làm ở đâu. E nghe quảng cáo TMV làm ok. Nhưng ko biết thực hư ra sao cả. Mọi người bảo em ra bv 108. E đang phân vân không biết thế nào các mẹ giúp em với. Và nên đốt vào lúc nào? Bao lâu vết đốt lành. ?? Chi phí ra sao ạ?? Các mẹ giúp em nha. E cảm ơn rất nhiều ạ
    chán quá. Chả mẹ nào giúp em 😭😭😭
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhhung2012 Xem bài viết

ở bệnh viên da liễu á bạn. mở của từ t2 tới chủ nhật luôn, chắc mấy chục ngàn 1 cái tuỳ kích cỡ cục mụn của bạn, khoảng 1-2 tuần là lành rồi