Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đơn thuốc trị mụn của Bác sĩ Ánh-Phan Xích Long

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.5K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các Chị!

Tình hình là em bị mụn và đã đi khám 2 lần trước Tết ở Bác sĩ Ánh-đường Phan Xích Long. Sau Tết, dọn nhà em làm đâu mất cái đơn thuốc . Bi giờ mặt lại nổi mụn muốn tự đi mua(vì lười chờ khám quá) mà không có đơn thuốc...:Sigh: Hôm trước em tình cờ lang thang có đọc trong diễn đàn có Chị nào đó cũng đi khám ở Bác sĩ Ánh giống em có share các loại thuốc lên diễn dàn cho mọi người. Ác nỗi em lại chưa kịp lưu lại thì cúp điện..hic..hic hai ngày nay "lục tung" diễn dàn mà không thể tìm ra cái topic đó. Chị nào từng đi khám rồi cho em xin lại cái đơn thuốc nhé!!!!cảm ơn các chị nhiều nhiều...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenyen174 Xem bài viết
    Chào các Chị!

Tình hình là em bị mụn và đã đi khám 2 lần trước Tết ở Bác sĩ Ánh-đường Phan Xích Long. Sau Tết, dọn nhà em làm đâu mất cái đơn thuốc . Bi giờ mặt lại nổi mụn muốn tự đi mua(vì lười chờ khám quá) mà không có đơn thuốc...:Sigh: Hôm trước em tình cờ lang thang có đọc trong diễn đàn có Chị nào đó cũng đi khám ở Bác sĩ Ánh giống em có share các loại thuốc lên diễn dàn cho mọi người. Ác nỗi em lại chưa kịp lưu lại thì cúp điện..hic..hic hai ngày nay "lục tung" diễn dàn mà không thể tìm ra cái topic đó. Chị nào từng đi khám rồi cho em xin lại cái đơn thuốc nhé!!!!cảm ơn các chị nhiều nhiều...
    Chị ơi, em không rõ tình trạng của chị thế nào, em cũng khám ở bs Ánh. Em ghi lại toa của em mong rằng nó có ích cho chị
    - lần 1: DESACTIN 10G( ISOTRETINOIN), NAT-C, SCANNAX và SRM Enice(de- acne). Thuốc bôi là ECLARAN5. VÀ SRM ENICE (DE-ACNE)
    - lần 2: ISOTINA, AMITERON, CIFGA. Thuốc bôi ISOTREX 0.05.
    Thứ 6 tới em đi tái khám lần 3, nếu chị cần em sẽ ghi toa lại cho chị. Em cũng mới tham gia diễn đàn có gì chị chỉ báo thêm cho em nha hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc trước mình cũng từng chữa mụn bs Ánh (pxl) sau 3 tháng hết mụn hoàn toàn, đã gần 6 năm trôi wa, sau 1 trận bị thủy đạu giwof nổi mụn lại , chỉ ít thôi , nhưng tìm lại đơn thuốc của bs Ánh ko ra , bạn nào có đơn thuốc ko , share cho mình với , mình muốn đi khám lại nhưng ngại đường xa và chờ lâu lắm!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các bạn! các bạn bị mụn sao không thử dùng thực phẩm chức năng , mình đã sử dụng và thấy rất tốt, rất hiệu quả.thuốc tây chỉ giải quyết cái ngọn không giải quyết cái gốc mà còn nóng trong người nữa, còn thực phẩm chức năng toàn là thảo dựoc mắc 1 chút nhưng trị được cái gốc vì nó bổ sung nhưngc chất mình còn thiếu và đào thải các độc tố là nguyên nhân gây ra mụn , mà còn ko gây ảnh hưởng sức khỏe. hiện mình đang dùng dòng sản phẩm vision moi co hon thang ma thấy da mặt sáng hẳn ra.chúc các bạn có sự lụa chọn tốt nhất
    • 302 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Lưu nhanh ạ, sẽ tét thử
    Ngày mai,em là cô dâu mới
    Ngày mai,em mặc chiếc áo dài theo chồng
    Ngày mai,em cười thật hạnh phúc
    Ngày mai,em được ở bên người mà em yêu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nguyenyen174 ơi!
    cho mình hỏi địa chỉ của bác sĩ ánh với, có ở Hà nội ko bạn?
    Mình cũng bị mụn đi chữa nhiều nơi nhưng cũng ko khỏi. mình bị khá nhiều mà toàn là mụn bọc thui.
    ko biết tình trạng của mình như vậy? dùng được đơn thuốc của bạn ko nhi?
    Thank bạn nhiều nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhoctron Xem bài viết
    Chị ơi, em không rõ tình trạng của chị thế nào, em cũng khám ở bs Ánh. Em ghi lại toa của em mong rằng nó có ích cho chị
    - lần 1: DESACTIN 10G( ISOTRETINOIN), NAT-C, SCANNAX và SRM Enice(de- acne). Thuốc bôi là ECLARAN5. VÀ SRM ENICE (DE-ACNE)
    Thứ 6 tới em đi tái khám lần 3, nếu chị cần em sẽ ghi toa lại cho chị. Em cũng mới tham gia diễn đàn có gì chị chỉ báo thêm cho em nha hihi
    bạn ơi có thể cho mình xin những đơn thuốc kế dc k???? tình trạng mụn của bạn sao òi??????
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nhoctron ơi bạn có bị mụn ẩn ko bạn. Mịnh bị mụn ẩn ko bjk dùng toa của bạn dc ko???

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ugly_girl1992
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi sau 2 lần đầu mụn có đỡ hay nổi lên nhiều ạ
    • 299 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghĩ là nên lại khám thì ok hơn , giờ bên bs Ánh có đặt chỗ trước 2 tuần bên 1080, các chị gọi đt đặt chỗ , hẹn giờ đến ko đợi lâu đâu ạ , e cũng khám mụn ơr đây

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Smileoanh
    • 59 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhle179 Xem bài viết
    Lúc trước mình cũng từng chữa mụn bs Ánh (pxl) sau 3 tháng hết mụn hoàn toàn, đã gần 6 năm trôi wa, sau 1 trận bị thủy đạu giwof nổi mụn lại , chỉ ít thôi , nhưng tìm lại đơn thuốc của bs Ánh ko ra , bạn nào có đơn thuốc ko , share cho mình với , mình muốn đi khám lại nhưng ngại đường xa và chờ lâu lắm!
    Bạn trên share đơn thuốc rồi mà sao bạn còn kêu ngta share đơn thuốc nữa. Nghe mùi PR trong bình luận của bạn quá z. Sr nếu mình nghi bậy nha.
    • 299 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đơn thuốc của e hao hao giống vậy, e cũng save lại để mua uống mà sao em mua tự uống tự thoa lại thấy ko hiệu quả bằng tới khám nhỉ, hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Smileoanh
    • 94 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhoctron Xem bài viết
    Chị ơi, cho e hỏi uống ngày thế nào, từng loại bao nhiêu viện vậy chị?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho e hỏi là 1 lần khám hết bnhiu tiền ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co ban nao kham rui co thuoc tri tham ko vay
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nao có toa thuốc trị mun thâm ko vây